Nima Imma
JF-Expert Member
- May 14, 2015
- 2,467
- 3,698
Hellow wapendwa poleni majukumu,
Karibuni chia seed kwa sh.elfu 9 tu kwa kilo moja
Chia seed ni safi na ndio imevunwa muda sio mrefu ,
Napatikana dar es salaam tegeta na popote pale utaletewe (utachangia usafiri)
Chia ipo nyingi na ya kutosha NAWAKARIBISHENI SANA KWA ODA
Kiasi chochote utakachohitaji kinapatikana na pia bei itapungua
Sent using Jamii Forums mobile app
Karibuni chia seed kwa sh.elfu 9 tu kwa kilo moja
Chia seed ni safi na ndio imevunwa muda sio mrefu ,
Napatikana dar es salaam tegeta na popote pale utaletewe (utachangia usafiri)
Chia ipo nyingi na ya kutosha NAWAKARIBISHENI SANA KWA ODA
Kiasi chochote utakachohitaji kinapatikana na pia bei itapungua
Sent using Jamii Forums mobile app