Opras


M

MPINGE

Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
43
Likes
0
Points
0
Age
42
M

MPINGE

Member
Joined Apr 20, 2013
43 0 0
Ndugu wana jf kwa yeyote aliye na elimu ya namna ya kujaza fomu za taarifa za mwalimu juu ya utendaji wa kazi ulio wazi serikalini kwani tumeletewa huu mfumo ambapo serkali haijato elimu ya kutosha nini cha kujaza katika hizo fomu.
 
simeu

simeu

Member
Joined
Nov 16, 2009
Messages
15
Likes
0
Points
0
simeu

simeu

Member
Joined Nov 16, 2009
15 0 0
[QUOTE=nyamatarekwetu;80158:teeth:
Kamuone afisa utumishi wako kwa msaada zaidi maana kila idara kuna tofauti kidogo kwenye ujazaji wake.
 
Researcher

Researcher

Senior Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
187
Likes
6
Points
35
Researcher

Researcher

Senior Member
Joined Dec 15, 2010
187 6 35
La msingi ni watumishi kuwajibika, ila naona tafrisri yake imegeuka kujaza mifomu isiyoeleweka!
 
M

mzeelapa

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
1,050
Likes
83
Points
145
M

mzeelapa

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
1,050 83 145
Kujaza fomu ni sawa na kujibu maswali ya mtihani. Unataka ufundishwe hata kujaza jina lako? Kweli shule za kata balaa...!
 
kyanaKyoMuhaya

kyanaKyoMuhaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2012
Messages
1,953
Likes
32
Points
145
kyanaKyoMuhaya

kyanaKyoMuhaya

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2012
1,953 32 145
Ndugu wana jf kwa yeyote aliye na elimu ya namna ya kujaza fomu za taarifa za mwalimu juu ya utendaji wa kazi ulio wazi serikalini kwani tumeletewa huu mfumo ambapo serkali haijato elimu ya kutosha nini cha kujaza katika hizo fomu.
Ni kitu kizuri theoretically, lakini hakitekelezeki, karatasi zinapotea bure.

OPRS form: http://www.utumishi.go.tz/index.php?option=com_docman&task=doc_download&gid=386&Itemid=0

GUIDELINES: http://www.tanzania.go.tz/egov_uploads/documents/OPRAS-Guidelines_Rev_September_2011_sw.pdf
 
P

Pikyatsi

Member
Joined
Aug 5, 2013
Messages
47
Likes
2
Points
0
P

Pikyatsi

Member
Joined Aug 5, 2013
47 2 0
Opras ni kitu kisichotekelezeka ingawa kinang'ang'aniwa na wizara husika, tangu tulipoanza kuisikia sijashuhudia Taasisi iliyoweza kutekeleza utaratibu huu. Kinadharia kinaonekana ni kitu rahisi na chenye kuondoa kupendeleana na kuoneana ingawa kupo palepale kwani mnakaa wawili mpimaji na mpimwaji, na uwezekano wa kuyapoza mambo yanayoonekana kumzidi mmoja wao upo, kwani ni suala la kuelewana ki ukanjanja kanjanja na mambo yanaenda. Bora turudi tulikotoka.
 
Mlendamboga

Mlendamboga

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
637
Likes
142
Points
60
Mlendamboga

Mlendamboga

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
637 142 60
wewe bwana na halmashauri yako ya Mbozi nenda ukaonane na viongozi wako watakusaidia!!
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,922
Likes
5,274
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,922 5,274 280
hizo fomu baada ya kujaza zitaongeza daraja na mshahara..?
 
sungura1980

sungura1980

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
1,912
Likes
29
Points
135
sungura1980

sungura1980

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
1,912 29 135
Kujaza fomu ni sawa na kujibu maswali ya mtihani. Unataka ufundishwe hata kujaza jina lako? Kweli shule za kata balaa...!
Kama kitu hukifahamu,si lazima kuchangia,unapita tu!Hizo form unaonekana huzijui ni bora ukanyamaza,kwa taarifa yako sio mtihani kama unavyodhani.Unajaza form yako pamoja na kiongozi wako,kwa mwl atakuwa mwl wake mkuu.Kiufupi zile form ziko hivi,mfano katika familiya ina malengo fulani kwa mwaka hayo ni malengo ya baba,watoto wanachukua yale malengo ya baba bila kubadilisha kitu basi wanagawana yanakuwa ndiyo malengo yao kwa mwaka na wanatakiwa kuyakamilisha na kutaja sababu za kutokamilika endapo hayatatimia.Kwa hiyo huwezi kuzijaza hizo fomu peke yako,ni lazima mshirikiane na bosi wako na wafanyakazi wote kwa ujumla ili kuhakikisha malengo yenu kama yalivyoainishwa kwenye mpango mkakati wenu wa mwaka ndiyo yanayoorodheshwa na yanatimizwa
 
sungura1980

sungura1980

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
1,912
Likes
29
Points
135
sungura1980

sungura1980

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
1,912 29 135
hizo fomu baada ya kujaza zitaongeza daraja na mshahara..?
Kwa mujibu wa taratibu(wanavyosena),mtumishi yeyote wa umma hatapandishwa cheo bila kuangalia form zake za Opras!
 
O

Onguluo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2013
Messages
395
Likes
62
Points
45
O

Onguluo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2013
395 62 45
We acha wogaa, kama hujapewa semina utajaza nini, -----? Jf isingekuwepo ungeuliza wapi? Mwenyewe n mwl na hizo form nilipewa tangu 2011 bila maelekezo ya namna ya kuzijaza, niliziweka kabatini hadi jana nilipopekua nikakuta zimetafunwa na panya,lkn mbona daraja nmepanda mwaka huu bila kujaza Opras? Tatizo letu walimu woga umezidi ila niombeeni mungu nataka kuanzisha harakati kupigania haki za walimu nchi nzima. Siogopi kung'olewa kucha!!!
 

Forum statistics

Threads 1,264,302
Members 486,273
Posts 30,179,750