Operation vua gamba vaa gwanda ndani ya kanda ya ziwa tena. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Operation vua gamba vaa gwanda ndani ya kanda ya ziwa tena.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kwayu, May 19, 2012.

  1. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kamanda Godbless Lema akiongozana na makamanda wengine leo wataitikisa wilaya ya Sengerema wakiendeleza harakati za kuwavua watu magamba, baada ya hapo kesho makamanda watakuwa Chato kwa Magufuli, J3 watatikisa Bunda na J4 watakuwa Singida Kaskazini.Hakuna kulala mpaka Kieleweke. M4C
     
  2. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    all the best makamanda
     
  3. h

    hans79 JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kamata mwizi popote alipo,hata kama kajificha kwenye mapango.
     
  4. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,908
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Kanda ya ziwa kimekwishaeleweka. Wangejikita huko Singida, Tabora, Dodoma na ukanda wa kusini ambako watu wako kwenye usingizi wa pono.
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    waambie wakifika singida waanzie pale mtinko ndiyo ngome ya nyalandu na wana kiu ya mabadiliko kweli.nilifungua matawi pale wakaogopa wakaficha bendera nafikiri kishindo cha m4c kikifika pale watatoa bendera ndani.
    kuna madiwani wa ccm wawili pale ila wanamjua lisu mkifika pale wtawapa na salam zamgu.
     
  6. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,928
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Nenda kasome kwenye dictionary maana ya neno hili "CONCENTRATION"
     
  7. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,677
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Kwa nini wasiende huko nyumbani Bukoba watu wanahamu ya kujua sera za CHADEMA huko pia!!!!

     
  8. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,671
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hakikisheni kina mayombya, mang'ombe, kina sombamwichane wanavua magamba na kuvaa magwanda, pamoja sana makamanda
     
Loading...