Onyo zaidi ya miaka 18 tu!!!umempa nini mungu wewe??

Onyo zaidi ya miaka 18 tu!!!umempa nini mungu wewe??

Pdidy

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2007
Posts
62,059
Reaction score
38,425
embu jiulize \umempa nini MUNGU unapata mlo wote na unamwaga chakula bado samahani watoto chini ya miaka 18 awaruhusiwi kuangalia
ndugu%2Bzetu%2Bwengine%2Bwakiishi%2Bkama%2Bndege%2Bkuokoteza%2Bmasalia.jpg
hali%2Bsi%2Bhali%2Bkwa%2Bkukosa%2Bchakula.jpg
 
MUOMBE MUNGU AKUONYESHE JINSI YA KUTUMIA ULICHONACHO ANGALIA HAWA NDUGU ZETU WANAVYOTESEKA NA NJAA
Eeh%2Bmungu%2Bmtizame%2Bmamahuyu%2Bamnaye%2Bnyonyesha.jpg
 
Sijui kama watawala wetu wanayaona haya.
 
Mmmm nimeshindwa kujizuia, MUNGU awape uzima tu. Tuwafundishe wanetu ili waweze kutumia kile kilichopo na kuwagawia wahitaji.
 
ooooooooooooooooooooosH........cosh.
 
uuuuuwiii, Mungu wangu!

watembelee na hao Yesu, nao ni watu wako, wameumbwa kwa mfano wako. wafikishie fadhili zako!

aamen!
 
Mmmmmmmmmmmmm Mungu wangu!Kuna mwenye email ya JK amtumie ?
 
Ufisadi wa watawala wao ndio umewafikasha hawa binadamu huko; nasi tusipowakabili hawa wa kwetu ndiko tunakoelekea!! Kukosa mvua sio sababu ya nchi kuwa na baa la njaa!
 
Back
Top Bottom