Onyo: Uvutaji sigara ni hatari kwa afya yako | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Onyo: Uvutaji sigara ni hatari kwa afya yako

Discussion in 'JF Doctor' started by Ulimbo, Nov 21, 2009.

  1. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 678
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Hivi hili linaelewaka kweli?
     
  2. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ipi hiyo?
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,435
    Likes Received: 19,784
    Trophy Points: 280
    sigara gani unamaanisha?
     
  4. GP

    GP JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kwani kuna aina ngapi za fegi?
     
  5. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Fegi kubwa na ndogo; orijino na ya kienyeji!
     
  6. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2009
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 933
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 45
    hahahahah, duh mkuu kweli hapo umeainisha haswa, maana zote zinaingia kwenye makundi hayo uliyotaja
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,620
    Likes Received: 4,614
    Trophy Points: 280
    Na Pombe nayo ni hatari Hivi hili linaeleweka kweli?
     
  8. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 899
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Halieleweki labda serikali ziamue kupiga marufuku matumizi yake ambayo yatasababisha kukosa ajira watu wengi kuanzia mashambani hadi viwandani pia wategemee maandamano ya wavuta sigara wakiongozwa na mashirika ya kutetea haki za binadamu,mashirika ambayo hayawatetei wanaoathirika bali kinyume chake.
    NB.SIGARA NDIO BIDHAA PEKEE YENYE KUTOA TAHADHARI JUU YA MADHARA UYAPATAYO IWAPO UNATUMIA,HAKUNA BIDHAA NYINGINE YENYE TAHADHARI KAMA HIYO(naweza kusahihishwa)
     
Loading...