ONYO: Ubungo Darajani kuna wezi balaa

  • Thread starter zubedayo_mchuzi
  • Start date

zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,897
Likes
137
Points
160
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,897 137 160
Habari za siku Mingi ?

Leo nilikua pale ubungo darajani stand,maeneo haya ni maeneo yangu ya kujidai kabisa toka 2006 napajua ubungo vizuri na washenzi wote wa pale tena enzi za Hamidu mzawa.

Leo naomba nikujulishe wewe mtanzania unaetumia kituo kile ni kwamba kimejaa wasafiri wengi feki,kuna vijana kama thelathini wao hushinda pale kama wasafiri kumbe ni wezi tu,na huwa wana vibegi mgongoni kazi yao kubwa ni kuiba tu.

Kama wewe ni mtumiaji wa eneo hilo kuwa makini sana.Leo nilikaa pale Masaa matatu nikaona walivyo na network yao kubwa.

Kuweni makini.ukifika pale angalia vijana waliovaa mabegi mgongoni wanapokimbikia gari huwa hawapandi.

Yang hayo.

Zubedayo_mchuzi MZEE kutembea mpk chalinze.
 
Heavy equipment

Heavy equipment

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
957
Likes
286
Points
80
Heavy equipment

Heavy equipment

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
957 286 80
"ulikaa pale masaa 3"?

Uliwaona wezi wanavibegi mgongoni wanapokimbilia gari huwa hawapandi!!!

Hapa mimi napata mshangao, watu waliopita leo darajani wakienda nakurudi wakikuona umekaa kwa muda wa Masaa 3 watakufirikiaje?

Sasa wewe na wale waobeba vibegi mgongoni japo wanakimbilia gari na hawapandi ninani kati yenu atakuwa mshukiwa?
 
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
6,080
Likes
9,500
Points
280
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
6,080 9,500 280
Kweli mkuu pale ubungo kwanza wavuta bangi na mateja wamejaa. Me niliibiwa simu mwaka JUZI
 
share

share

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2008
Messages
3,466
Likes
4,540
Points
280
share

share

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2008
3,466 4,540 280
Tunasubiri Tamko. Ngoja Makonda aamke toka usingizini.
 
rubii

rubii

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
11,374
Likes
10,167
Points
280
rubii

rubii

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
11,374 10,167 280
Ni kweli umakini unahitajika
 
wiseboy

wiseboy

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,933
Likes
2,338
Points
280
wiseboy

wiseboy

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,933 2,338 280
Hivi ni kusema ukweli njia za kudhibiti vibaka zimeshindikana kabisaaaaa???? Ni askar wachache ama sio kipao mbele....hata pale bugurun usiku nyuma ya daraja pale kote hadi tazara utaona vijana wanapita katikati ya tuta lile la barabara wakijifanya wanatembea kwa miguu baada ya kuona kuna traffic jam...kumbe lah sio watembea kwa miguu ila wanaangalia gari lipi ahlijafunga vioo wapokonye simu...pale kuna follen ya hatar jion hivyo watu huzima magari na kushusha viooo wapate upepo aiseee take care with zero seconds huna simu mkononi.
 
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2015
Messages
5,111
Likes
6,700
Points
280
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2015
5,111 6,700 280
Sasa nyinyi mlitusema wanaume wa Dasalamu tunaogopa panya road. Kumbe ya nyinyi mnaogopa wizi wa Ubungo


Ndukiiiii
 
Mr. MTUI

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
6,490
Likes
5,846
Points
280
Mr. MTUI

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
6,490 5,846 280
Kile kituo ni hatari...ukifika pale usijisahau...umust be active..kama gari imejaa usipande.otherwise utaumia
 
Coping Strategy

Coping Strategy

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2014
Messages
422
Likes
304
Points
80
Coping Strategy

Coping Strategy

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2014
422 304 80
na ukiibiwa usiwakimbize kuelekea bondeni au chini ya daraja, ndipo watakupausha vizuri.
 
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,897
Likes
137
Points
160
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,897 137 160
"ulikaa pale masaa 3"?

Uliwaona wezi wanavibegi mgongoni wanapokimbilia gari huwa hawapandi!!!

Hapa mimi napata mshangao, watu waliopita leo darajani wakienda nakurudi wakikuona umekaa kwa muda wa Masaa 3 watakufirikiaje?

Sasa wewe na wale waobeba vibegi mgongoni japo wanakimbilia gari na hawapandi ninani kati yenu atakuwa mshukiwa?
Mkuu masaa 3 yangu pale yalikua na kitu nachotafuta,ila kama upo dar kama si wewe basis hata mdogo ataingia mikononi mwao siku moja...yangu taarifa tu
 
M

momentoftruth

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2014
Messages
1,199
Likes
647
Points
280
Age
35
M

momentoftruth

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2014
1,199 647 280
Wale hakuna hata mmoja wa kunigusa,
Mkuu inaonekana unawafahamu,basi ni vyema ukatumia nafasi hii kwenda kituo chochote cha polisi uwataarifu ikiwezekana ukasaidie kukamatwa kwao!Ahsante kwa taarifa.
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
35,817
Likes
24,250
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
35,817 24,250 280
Pâle uwizi ndiyo asili yake na kamwe hauwezi kuisha....

OVA
 
Y

yego chikaka

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2016
Messages
620
Likes
237
Points
60
Age
49
Y

yego chikaka

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2016
620 237 60
Mnajuwa kazi ya vile vibegi? Kazi yake ukiwa umekaa kwenye siti ukawa makini utaona wanaume wengi huweka pesa mfuko wa nyuma hivyo basi lile begi hujifanya kukuwekea pale matakoni na kujifanya kabanwa huku likiwakinga abiria wasione mkono wake unavyo kuchomolea pesa makonda wengi wanawafahamu waungwana huwafukuza wengine ni sehemu ya michongo hiyo kuweni makini mnapopanda DALADALA lilojaa kupita kiasi
 
M

mchimbadhahabutz

Member
Joined
Oct 15, 2016
Messages
57
Likes
46
Points
25
M

mchimbadhahabutz

Member
Joined Oct 15, 2016
57 46 25
Umenikumbusha mkuu, kuna siku nilishuhudia watu wanaporwa hapohapo kituoni halaf wezi wanashuka kule chini darajani!
Nilishawah kuwapgia hata polisi simu na aliyekua mkuu wao kabla ya huyu aliyepo ,walijaribu kuwasafisha sasa naonda njaa imewarudidha tena!
Lile eneo pamoja na pale darajani kama unaenda chuo(kituo cha zamani cha chuo) na pale kwenye njia ya kuingilia mawasiliano ni hatar sana kuanzia saa moja usiku
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
19,498
Likes
33,909
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
19,498 33,909 280
Kile kituo ni hatari...ukifika pale usijisahau...umust be active..kama gari imejaa usipande.otherwise utaumia
Itabidi uchukue Taxi Kama hutaki kupanda gari iliyojaa Ubungo
 

Forum statistics

Threads 1,273,258
Members 490,344
Posts 30,475,511