Onyo: Mkiachana na mume/mke mpenzi msirudiane

Onyo: Mkiachana na mume/mke mpenzi msirudiane

Jamani polee, ndio mana kukawa na neno samahani, ninaomba unisamehe,, binafs kama kaniomba msamaha na umetoka moyoni nasamehe ila once ntasema enough ujue enough kweli na hapo ujue nishavumilia vya kutosha and am about to die
 
Sio kweli mkuu, kuachana na kurudiana ni jambo la kawaida tu ni maelewano yenu tu.

Mie Nina jamaa zangu wengi tu wameachana na kurudiana na bila madhara kutokea
Hii inategemea.
Kuna wale wanaotumia nguvu nyingi warudiane hii lazima ujute
 
Toa walau kisa kimoja kitupe mwelekeo wa kuchangia.
Utakuwa uzi mrefu sana kuna visa vingi mno,ndio maana nikakwambia fanya uchunguzi kwa watu wako wa karibu ambao waliachana na kurudiana.
 
Sio kweli mkuu, kuachana na kurudiana ni jambo la kawaida tu ni maelewano yenu tu.

Mie Nina jamaa zangu wengi tu wameachana na kurudiana na bila madhara kutokea
Wengine huwa hawasemi kwa kuogopa aibu tu,ila wengi sana wanajuta ,kama mliachana kwa kosa la kuchepuka ujue mlipoachana alifanya ufuska zaidi ya alivyokuwa anafanya mlipokuwa pamoja,na hata mkirudiana kamwe hawezi kuwaacha .
 
Jamani polee, ndio mana kukawa na neno samahani, ninaomba unisamehe,, binafs kama kaniomba msamaha na umetoka moyoni nasamehe ila once ntasema enough ujue enough kweli na hapo ujue nishavumilia vya kutosha and am about to die
Utasemehe sawa ila huo msamaha unaoombwa ni wa kitambo kidogo tu,baada ya hapo yale yaliyosababisha muachane yatakuja kwa kasi ya ajabu.
 
Utasemehe sawa ila huo msamaha unaoombwa ni wa kitambo kidogo tu,baada ya hapo yale yaliyosababisha muachane yatakuja kwa kasi ya ajabu.
Tumeumbwa kusamehe na kusahau yaliyopita labda ninfumanie hapo sawa unavumilia tu mengine ya kibinadam uvumilivu ukifika kikono just leave kabla haijawa too late
 
Kosa kubwa hilo,usiruhusu hiyo likizo ukitegemea mabadiliko ,bora ukomae naye
 
If we break up i burn all the bridges...hata mwanamke nikimtongoza akiniambia hapana huwa sirudii mara ya pili
 
Back
Top Bottom