Onyo kwa wanachama wa CCM na matumizi ya mitandao

Onyo kwa wanachama wa CCM na matumizi ya mitandao

Chikawe Jr

Member
Joined
Jun 6, 2017
Posts
23
Reaction score
85
Napenda kuwa wazi kabisa kuwa tabia iliyoonyeshwa na baadhi yetu si ya kukisaidia chama bali ni kukifanya kionekane cha hovyo. Hata kama tunatofauti zetu katika Jumuiya na Chama haipendezi kuzijadili kati social networks huo ni utoto uliovuka mipaka ambao chama kikubwa kama hiki cha CCM hakiwezi kuvumilia.

Binafsi nimehuzunishwa sana na kikundi au Mtu aliyeratibu mambo ya hovyo ya kutukana viongozi wa CHAMA kupitia mitandao(JAMII FORUM).

Nakemea vikali tabia hii na endapo itathibitika kuna yeyote kwa maslahi yake binafsi basi hatua kali za kinidhamu zichukuliwe dhidi yake.

Hatutakuwa tayari kudhalilisha chama na viongozi wake kwa sababu ya tofauti za kutafuta madaraka katika jumuiya za chama. Ujumbe huu uwafikie wote walioomba nafasi ya kupewa dhamana ya kuongoza kuwa kujihusisha na tabia za namna hii ni kujiondolea sifa ya kuwa kiongozi kwa nafasi yoyote ile uliyoomba.

USIPOZINGATIA MAADILI YA CHAMA HUFAI KUWA KIONGOZI NI BORA UKAPISHA WENGINE WENYE MAADILI NA KUIJUA MIIKO NA KUIHESHIMU.

Chikawe Jr

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Napenda kuwa wazi kabisa kuwa tabia iliyoonyeshwa na baadhi yetu si ya kukisaidia chama bali ni kukifanya kionekane cha hovyo. Hata kama tunatofauti zetu katika Jumuiya na Chama haipendezi kuzijadili kati social networks huo ni utoto uliovuka mipaka ambao chama kikubwa kama hiki cha CCM hakiwezi kuvumilia.

Binafsi nimehuzunishwa sana na kikundi au Mtu aliyeratibu mambo ya hovyo ya kutukana viongozi wa CHAMA kupitia mitandao(JAMII FORUM).

Nakemea vikali tabia hii na endapo itathibitika kuna yeyote kwa maslahi yake binafsi basi hatua kali za kinidhamu zichukuliwe dhidi yake.

Hatutakuwa tayari kudhalilisha chama na viongozi wake kwa sababu ya tofauti za kutafuta madaraka katika jumuiya za chama. Ujumbe huu uwafikie wote walioomba nafasi ya kupewa dhamana ya kuongoza kuwa kujihusisha na tabia za namna hii ni kujiondolea sifa ya kuwa kiongozi kwa nafasi yoyote ile uliyoomba.

USIPOZINGATIA MAADILI YA CHAMA HUFAI KUWA KIONGOZI NI BORA UKAPISHA WENGINE WENYE MAADILI NA KUIJUA MIIKO NA KUIHESHIMU.

Chikawe Jr

Sent using Jamii Forums mobile app
Tatizo sio chama tatizo chama chenyewe kimepoteza uelekeo kabisa tunasubiri muda wa kunyang'anyana mbao utakapo fika ili tupate walau misumari.
 
Ungepeleka tangazo lako kwenye gazeti la uhuru taarifa ingewafikia walengwa.

Hata hivyo umeonyesha kuwa ccm ni chama kisicho na uvumilivu.

Sasa tuambie vifaru na tembo wetu wameenda wapi?

Inaonekana mliwavumilia na mnaendelea kuwavumilia poachers!!
 
Ndugu wakigombana Shika jembe ukalime.
 
Napenda kuwa wazi kabisa kuwa tabia iliyoonyeshwa na baadhi yetu si ya kukisaidia chama bali ni kukifanya kionekane cha hovyo. Hata kama tunatofauti zetu katika Jumuiya na Chama haipendezi kuzijadili kati social networks huo ni utoto uliovuka mipaka ambao chama kikubwa kama hiki cha CCM hakiwezi kuvumilia.

Binafsi nimehuzunishwa sana na kikundi au Mtu aliyeratibu mambo ya hovyo ya kutukana viongozi wa CHAMA kupitia mitandao(JAMII FORUM).

Nakemea vikali tabia hii na endapo itathibitika kuna yeyote kwa maslahi yake binafsi basi hatua kali za kinidhamu zichukuliwe dhidi yake.

Hatutakuwa tayari kudhalilisha chama na viongozi wake kwa sababu ya tofauti za kutafuta madaraka katika jumuiya za chama. Ujumbe huu uwafikie wote walioomba nafasi ya kupewa dhamana ya kuongoza kuwa kujihusisha na tabia za namna hii ni kujiondolea sifa ya kuwa kiongozi kwa nafasi yoyote ile uliyoomba.

USIPOZINGATIA MAADILI YA CHAMA HUFAI KUWA KIONGOZI NI BORA UKAPISHA WENGINE WENYE MAADILI NA KUIJUA MIIKO NA KUIHESHIMU.

Chikawe Jr

Sent using Jamii Forums mobile app
Umasikini,Ujinga Wa Tanzania umefikia hapa sababu ya ccm.Unawezaje kusema kiwango cha ufaulu kimeongezeka wakati Mtoto kidato cha 2 hajui kusoma wala kuandika????
 
Tetetetetetetrte Ma ccm yanasutana hapo juu.


Swissme
 
Back
Top Bottom