Clouds fm ni redio ya watu, in fact hakuna redio inayoifikia hii redio kw matangazo yenye ubora na vipindi vinavyopendwa na watanzania wengi.
...Hi si hoja yenye mshiko kila jambo ni kulitaka tu au kulikataa. Hata humo kwenye simu yako unayotumia kuandika haya maono yako yako zaidi ya hayo unayo yasema kwenye clouds mbona unayo ungenunua kitochi basi.hata humu jf yamo hayo mambo ukiyataka mbona umo na una coment?Hii radio ukiipendelea sana kuisikiliza, lazima uwe mbea, shoga, au msagaji!.. Haina maadili..huwezi isikiliza ukiwa na watoto wako wadogo..