Only in BK

Duu!! mkuu senene hao umeniamsha arosto an...
Mwaka huu wamegoma kutoka kabsa huku Kajunjumele.... cjui wamenyimwa visa na Bab J au nao vyuma vmekaza(wametumia uzaz wa mpango)...😏😏
 
Duu!! mkuu senene hao umeniamsha arosto an...
Mwaka huu wamegoma kutoka kabsa huku Kajunjumele.... cjui wamenyimwa visa na Bab J au nao vyuma vmekaza(wametumia uzaz wa mpango)...[emoji57][emoji57]
Mkuu, wasalimu hapo jirani Ipinda tafadhali
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…