Ongea/Andika chochote chenye mantiki, Sio lazima mtu akuelewe

Ongea/Andika chochote chenye mantiki, Sio lazima mtu akuelewe

Boss Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2022
Posts
458
Reaction score
995
Ukiwa unaongea au unaandika popote au hata hapa JamiiForums usilenge uelewa wa watu, jikite katika uelewa wa kwako. It doesn't matter watu wanakuelewaje, All that matter ni kwamba wewe unajielewaje

Watu hawaelewi namna moja. Tatizo tunalofanya tunataka 'response' kutoka kwa watu tunaozungumza nao ije kwa uelewa wetu, kwa mfano mtu asipokuelewa haitakiwi kuleta ugomvi kwani sio lazima mtu akuelewe

Kama Kila member atafuatisha hii kanuni basi JF utakuwa mtandao Bora zaidi kuliko hata ulivyo hivi Sasa.

NB: Hata Mimi haya niliyoandika sio lazima unielewe, nimeandika kwa uelewa wangu, so hakuna vita katika hili, vita itaanza kama nitakulazimisha unielewe
 
Max Verstappen ataendelea kuongoza ata Ferrari na Benz mkienda kwa Waganga.
 
Michango ya WADAU ndio iliyonileta hapa
 
Ukiwa unaongea au unaandika popote au hata hapa JamiiForums usilenge uelewa wa watu, jikite katika uelewa wa kwako. It's doesn't matter watu wanakuelewaje, All that matter ni kwamba wewe unajielewaje
Sasa kama sitataka watu waelewe kwanini niandike mkuu kama nitataka watu wasielewe si itabidi nikae sehemu nijishike tama nijiambie au nijieleweshe yale ninayofikiria?kitu ambacho pia hakiingii akilini maana nitaonekana mwehu.

Labda sijaelewa?
 
Sasa kama sitataka watu waelewe kwanini niandike mkuu kama nitataka watu wasielewe si itabidi nikae sehemu nijishike tama nijiambie au nijieleweshe yale ninayofikiria?kitu ambacho pia hakiingii akilini maana nitaonekana mwehu.

Labda sijaelewa?
Ulichoandika kina mantiki sana ila sijakuelewa.


Karibu kwenye uzi wa hovyoo[emoji23]
 
Mi nemekuelewa vizur Sana mkuu,inamaanisha sio lazima watu wote wakuelewe Ila hata wakielewa wachache inatosha.

Au Kwa maana nyingine si kila unachoandika lazima mtu akubaliane nacho, yupo huru ima akubali au la, kubwa ujumbe umefika.
 
Hata kama hivyo chamsingi ndio maana kwamba uelewe wewe kwanza alafu labda ikiwezekana au wengine ndo waelewe.
 
"There is only one GOD! The rest are just creatures in different dimensions"

Atakaenielewa ajiweke kwenye kundi la watu wenye akili kubwa!
 
Sasa kama sitataka watu waelewe kwanini niandike mkuu kama nitataka watu wasielewe si itabidi nikae sehemu nijishike tama nijiambie au nijieleweshe yale ninayofikiria?kitu ambacho pia hakiingii akilini maana nitaonekana mwehu.

Labda sijaelewa?
Sio kwamba sitaki watu wanielewe, Yani ni hivi [emoji1542]Kama hujielewi huwezi kunielewa
 
Mi nemekuelewa vizur Sana mkuu,inamaanisha sio lazima watu wote wakuelewe Ila hata wakielewa wachache inatosha.

Au Kwa maana nyingine si kila unachoandika lazima mtu akubaliane nacho,yupo huru ima akubali au laa,kubwa ujumbe umefika.
Absolutely, kwasababu watu hawaelewi namna moja. Hata Darassa Kuna mwanafunzi uelewa wake ni wa hawaka sana na Kuna yule ambaye haelewi kabsa na Kuna yule ambaye atamuelewa mwalimu lakn baada ya muda fulani
 
Ukiangalia kimantiki haiwezekani panya amshinde harufu paka kabisa, maana paka anamla huyo panya so harufu yake ni harufu ya paka plus harufu ya panya.

So kama chakula chako ni kitata bro, utamaliza pafyumu na pafyumu na mabeseni na mabeseni ya maji ya kuoga.

Si mlisema sio lazima kuelewa?
 
Ukiangalia kimantiki haiwezekani panya amshinde harufu paka kabisa, maana paka anamla huyo panya so harufu yake ni harufu ya paka plus harufu ya panya.

So kama chakula chako ni kitata bro, utamaliza pafyumu na pafyumu na mabeseni na mabeseni ya maji ya kuoga.

Si mlisema sio lazima kuelewa?
Hata mm hapa sijakuelewa kwakweli ila ndio hivyo hii sio vita kwahyo sio lazima ni kuelewe. Kama umejika katika uelewa wako inatosha lakni kama ulichokiandika hata ww mwenyew hukielewi basi na ww hujielewi pia
 
Hata mm hapa sijakuelewa kwakweli ila ndio hivyo hii sio vita kwahyo sio lazima ni kuelewe. Kama umejika katika uelewa wako inatosha lakni kama ulichokiandika hata ww mwenyew hukielewi basi na ww hujielewi pia
😂😂😂😂😂😂

Najaribu kuendana na mada husika, au na mimi sikuelewa mada yenyewe nn?🤔
 
NB: Hata Mimi haya niliyoandika sio lazima unielewe, nimeandika kwa uelewa wangu, so hakuna vita katika hili, vita itaanza kama nitakulazimisha unielewe
Hili hata mimi nilishalikiri hilo, maana kuna majadiliano/mabishano nishawahi kuyashiriki kwenye mada mbalimbali ambapo hatukuelewana kabisa. Hadi mwishoni ikabidi nipendekeze tugawane tu dunia na kila mmoja aishi katika dunia ya uelewa wake basi.

Inasaidia samtaimu kukubaliana kutokukubaliana kwa amani kabisa✌
 
[emoji16]
IMG_20220607_203944.jpg
 
Ukiwa unaongea au unaandika popote au hata hapa JamiiForums usilenge uelewa wa watu, jikite katika uelewa wa kwako. It doesn't matter watu wanakuelewaje, All that matter ni kwamba wewe unajielewaje

Watu hawaelewi namna moja. Tatizo tunalofanya tunataka 'response' kutoka kwa watu tunaozungumza nao ije kwa uelewa wetu, kwa mfano mtu asipokuelewa haitakiwi kuleta ugomvi kwani sio lazima mtu akuelewe

Kama Kila member atafuatisha hii kanuni basi JF utakuwa mtandao Bora zaidi kuliko hata ulivyo hivi Sasa.

NB: Hata Mimi haya niliyoandika sio lazima unielewe, nimeandika kwa uelewa wangu, so hakuna vita katika hili, vita itaanza kama nitakulazimisha unielewe
Yaani watu lazima wakuelewe katika Kila unalolifanya ambalo unakusudia jamii inufaike.

Mfano mwalimu asingekuelesha Leo ungekuwa nani?

• Hakimu asipokuelewa unadhani mwisho wako utakuwaje?

° Daktari asipokuelewa unadhani nini kitaendelea juu ya afya yako?

• Askari asipokuelewa itakuwaje juu ya usalama wako na mali zako?

Binafsi lazima unielewe Kwa lile ninalokusudia kulifikisha kwako au Kwa watu,nisipoeleweka najikuta kazi niliyoifanya haijafanikiwa natakiwa kurudia tena.
 
Back
Top Bottom