Oneni hii jamani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Oneni hii jamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Billie, Feb 1, 2012.

  1. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 5,334
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    Mambo zenu ma G-thinker?
    Nauliza hivi ni response gan huwa mnaichukua iwapo girlfriend wako anakuwa anachat muda wote hata mkiwa kwenye mazungumzo yenu serious? Coz kuna rafiki yangu kamtelekeza girlfriend wake huko mjin kaja ananiuliza hili swala.Kisa girlfriend wake alikuwa bize na simu yake ndipo jamaa kasusa kuona hazingatiwi anachozungumza kisa sms Chating.
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 36,045
    Likes Received: 13,274
    Trophy Points: 280
    Si na yeye awe bize kuchart!! sasa hapo tatizo liko wapi!!??
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,364
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    si tabia nzuri,inaumiza na kuoneysha humthamini na kuheshimu muda na uwepo wa boyfriend....natumai alimwonya kwanza, manake kuna watu wana mazoea hayo,ni vizuri kumrekebisha kwanza then akiendelea basi hatua kama hiyo inamstahili.....!
     
  4. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 877
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    haileti picha nzuri! Binafsi c kuchart hata simu kuwa busy time haupo naye,unampigia unaambiwa cmu inatumika mara kibao,inaboa sana!!
     
  5. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,057
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    POPOBAWA anapita anelekea chit-chat.
     
  6. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    very funny!
     
  7. v

    valid statement JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,737
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Labda hazikuwa sms. Usijekuta huyo dada alikuwa Jamii Forum anapost kwa fujo.
     
  8. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 45
    kiukweli hata mimi nilimwacha Gf wangu sababu hiyo hiyo yaani anachat kuanzia asubuhi hadi saa sita usiku promo ikisha, inakera
     
  9. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,336
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    he he he wanaboa kishenzi.akianzaga huwa nazama jf mpaka anachukia mwenyewe
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,508
    Likes Received: 2,249
    Trophy Points: 280
    Sasa kumuacha mjini si ndo dada wa watu atakuwa kachat hadi vidole vimeota nundu? Amnunulie galaxy tablet kabisa, it is soft to touch,lol
     
  11. sister

    sister JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 9,027
    Likes Received: 3,933
    Trophy Points: 280
    kiukweli haijatulia na inaonyesha uwepo wako sio wa muhimu kuliko hawa ninaochat nao,
     
  12. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,121
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    ampige chini tu.....hamjali na wala hamthamini.
     
  13. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,276
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Siku ya Valentines namnunulia zawadi ya simu na extreme sms juu halafu namuacha
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,873
    Likes Received: 6,226
    Trophy Points: 280
    amezungumza na girlfriend wake kuhusu hilo swala au ndo kakimbilia kwako kuomba ushauri?
     
  15. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,766
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    pole sana ... imeshakuwa kero sana kwa wadada wengi ukikaa nao hata kama ni kutoka nao muda mwinngi anachat na anasema niko kwenye group la face book basi anacheka hata kuliko ukiongea nae
     
  16. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hio sio tabia nzuri kwakweli huyo dada anapaswa ajirekebishe
     
  17. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mteme tu siyo tabia nzuri gal frnd wangu wa kwanza alikuwa na mambo hayo sana,unaweza kuta mpo wote ila ol tym cm yake bz,alf ukiangalia chatng yenyewe anawazengua wanaume anawatongoza nikatemana naye2.
     
  18. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 6,374
    Likes Received: 3,206
    Trophy Points: 280
    Mimi demu kama huyo simwachi ila nitakuwa namtafuta nikitaka mikasi tu baada ya mikasi naishia baa kupiga story na wengine ili na yeye nimwache na charting yake.
     
  19. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #19
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    hiyo tabia ni mbaya tu. kwangu mimi siyo tu kwa BF, hata mtu mwingine tu nikiwa naye tunaongea serious business akiwa busy kuchat nachukia sana
     
  20. N

    Ntila91 Member

    #20
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ina boa naina kera.
     
Loading...