Ona polisi wa kimarekani wakitoa kipondo kwa raia, lakini vyombo vya kimagharibi kimyaaa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ona polisi wa kimarekani wakitoa kipondo kwa raia, lakini vyombo vya kimagharibi kimyaaa

Discussion in 'International Forum' started by Gamba la Nyoka, Sep 26, 2011.

  1. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 6,590
    Likes Received: 6,755
    Trophy Points: 280
  2. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,147
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo unataka kusemaje mkuu!
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 31,778
    Likes Received: 36,776
    Trophy Points: 280
  4. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,992
    Likes Received: 2,649
    Trophy Points: 280
    Ok sawa kwa hiyo tufanyeje?
     
  5. i411

    i411 JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 810
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    vijana wakiandamana huku nchi zetu za kata wanagombea freedom yao wakiandamana UK au Amerika ni wahuni na vibaka hiyo ndo dunia ya leo.
     
  6. K

    KAMALELA JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,507
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    na hao polisi wao hawahitaji ocampo wala the hague! westerns!!!!!!!!!
     
  8. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Anataka NATO waingie kwa style ya Libya!
     
  9. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,936
    Likes Received: 2,086
    Trophy Points: 280
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Sms yake nikuwafundisha police wa bongo kutoa kipigo cha kistaarabu pindi tutakapo andamana kumwondoa jk madarakani
     
Loading...