Lema kasanda gemuSasa na saa ya kufa kwetu Amina.
Hakuna MTU anaweza kuacha pesa siasa za Africa ni biashara kama biashara nyingine.Labda ameambiwa apeleke account # maana siyo kwa kuropokwa huku.
Team mwamba huyoSasa na saa ya kufa kwetu Amina.
We have to move very strategicallyWanaharakati ndio wamempotezea ‘Alute Lissu’ maisha yake.
Like seriously CDM inahitaji strategist sio kuendeshwa na waropokaji wanaotafuta kiki.
Mnaponza watu na madhara ya upumbavu wenyewe ni serious.
Hata wewe? Wakala wa Tundu Lisu kwenye uchaguzi alikuwa nani?Team mwamba huyo
Wewe kama umebanwa uharo tafuta choo ukahare au kama umezoea kupigwa pipe mabasha wapo.Wanaharakati ndio wamempotezea ‘Alute Lissu’ maisha yake.
Like seriously CDM inahitaji strategist sio kuendeshwa na waropokaji wanaotafuta kiki.
Mnaponza watu na madhara ya upumbavu wenyewe ni serious.
Kumtetea lema sawa na kumtetea maitiLema kaongea fact ni ngumu kuelewa
Swala la vijana kuuliwa na kutekwa halifai
Nani anaye waua? Wewe na Lema akili zenu zote ni sawa. Anayeua kwenu ndio mzuri anayeuawa ndio mbaya.Lema kaongea fact ni ngumu kuelewa
Swala la vijana kuuliwa na kutekwa halifai
Ahaaa
Siasa zetu Africa ni kwa ajili ya kupiga pesa sijui kwann vijana kama akina Twaha n.k hawajui Hilo jamboKumtetea lema sawa na kumtetea maiti
Acha propaganda za kitoto. Alute ni mgonjwa muda mrefu hata yeye kasema hapo awali. Na familia yake imesema hivyo pia, ila wewe inakuja na stori za kijinga.Wanaharakati ndio wamempotezea ‘Alute Lissu’ maisha yake.
Like seriously CDM inahitaji strategist sio kuendeshwa na waropokaji wanaotafuta kiki.
Mnaponza watu na madhara ya upumbavu wenyewe ni serious.
Kwa kifupi hakuna cha udalali CHADEMA. Kutumia Neno la kizungu la strategic halibadilishi kwamba ni udalaliWe have to move very strategically
Nani anaye waua? Wewe na Lema akili zenu zote ni sawa. Anayejua kwenu ndio mzuri anayeuawa ndio mbaya.
Wewe tapeli wasema.Ahaaa
Siasa zetu Africa ni kwa ajili ya kupiga pesa sijui kwann vijana kama akina Twaha n.k hawajui Hilo jambo
Taahira mwingine hata sijui umeandika uthenge ganiWewe kama umebanwa uharo tafita choo ukahare au kama umwzoea kupigwa pipe mabasha wapo.
Humjui Alluthe kwanza ni mwana Ccm na wakili wa Ccm wakati anauguwa hukuleta kundu lako kuandika pumba zako.
Koma kuingilia misiba ya watu usiyoijuwa, msiba wa Allute ni wa Familia siyo wa Chadema wala chama chake cha Ccm.