Ona faceboook anavyokimbizwa...

KAJICHO KIVULI

JF-Expert Member
Jul 30, 2013
2,065
1,195

 

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Jul 22, 2011
3,745
2,000
kufikia 2016 mwishoni G+ watakuwa na users zaidi ya Facebook. Kama unavyojua 90% ya mapato ya facebook yanatokana na adverts, miezi kumi na mbili ijayo 53% ya digital marketers wataamia G+.

kwa hiyo mtoa mada hadanganyi.
source:huffingtonpost
kim garst, Social media and brand strategist, [h=1]Social Media Marketing World 2014 - 5 Trends You want to Jump on NOW![/h]
 

makubazi

JF-Expert Member
Feb 15, 2013
2,048
1,195
Ooyooo hii kwa watoto wa kizungu watakuwa wanaipenda hii picha lakini kwa watoto wa kibantu NO labda ni dona na mandondo na kipande cha nguru na hapo ni kitumbo juu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom