PostGE2025 Ommy Dimpoz: Walioona tumewadhihaki nawaomba msamaha

PostGE2025 Ommy Dimpoz: Walioona tumewadhihaki nawaomba msamaha

Conversations and stories after Tanzania's 2025 General Elections
Msamaha wa nini tena? Mbona ujumbe ulikuwa clear kabisa "Tuache kulalamika, tufanye kazi" Ni muda wa Kila mtu kufanya kazi yake sasa. Hakuna walichotukosea kuhitaji msamaha wa sisi wananchi, ila ujumbe tuliupokea kwa userious mkubwa sana na tumeamua kwa dhati kuufanyia kazi.
 
Hakika tunafanya kazi, kila mtu afanye kazi.
 
Chawa wa ccm wameanza kumtishia baada kuomba msamahaa.

Wanamshambulia kwenye mitandao ya kijamii.

Sio mda JF wataingia kumshambulia hawa chawa.
 
Kwan huyu bwana huwaga ni nani na anajishughurisha na nn na kwann anaomba msamaha alifanya kosa gn mtu huyu?
 
Back
Top Bottom