Ommy dimpoz amchana shigongo


Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
17,171
Likes
4,267
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
17,171 4,267 280
shigongo mpumbavu. Si amshitak
 
U

undugukazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
314
Likes
29
Points
45
U

undugukazi

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
314 29 45
shigongo achaniki...mawazo ya mwendazimu sio amri...yupo kibiashara zaidi hamuezi shindana na kichaa
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,416
Likes
3,937
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,416 3,937 280
Shigongo ni tapeli kama tapeli mwingine yeyote, mtaji wake ni kuwaanika hawa vijana wanaohangaika kujitafutia riziki kwenye magazeti yake.

Mtu akishakuwa CCM lazima anakuwa kimaslahi ya wizi tu, mfano mzuri ni Shigongo na Ruge...
 
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
2,018
Likes
332
Points
180
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
2,018 332 180
Huyo Ommy ni nani? Muigizaji wa filamu au Mwanamuziki?
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,686
Likes
3,649
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,686 3,649 280
lakini kama ni kweli basi Ommy akamshtaki manake hakuna haja ya kurushiana nae maneno humu mitandaoni.
lkn kabla ya yote lazima ujiulize je ni kweli alienda kwenye msiba wa ngwea?? je alikuwa na nani beneti kwenye huo msiba??

swala la kuwa mringi nafkiri wanamsingizia tu manake huyu kijana anaonekana kuwa mringi tu kwa kuzaliwa so hatuwez sema kawa mringi kisa msiba
 
paty

paty

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
1,278
Likes
198
Points
160
paty

paty

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
1,278 198 160
hawa wasanii wetu malimbukeni sana , hawa hawanifurahishi
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,515
Likes
18,096
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,515 18,096 280
tatizo wasanii wetu wasipoandikwa utasikia wamelogwa.
 

Forum statistics

Threads 1,272,335
Members 489,924
Posts 30,448,060