Ombi/Wazo: Msaada kwa familia ya Mtoi

Ombi/Wazo: Msaada kwa familia ya Mtoi

Asante mkuu kwa kuongeza uzito...

Wazo ni zuri ila utekelezaji wake hata kama utafanyika itakuwa ni kwa kipindi kifupi sana kwani binadamu wanatabia ya kusahau.Nadhani utakubaliana na mimi kabisa huenda una ndugu ambaye kafariki na kaacha watoto lakini hujawahi kuwachangia elimu yao na mambo mengine. Tatizo ninaloliona ni huu ugumu wa maisha kwani hujui kesho itakuwaje leo unaweza kuwa unapata lakini kesho mambo yakaharibika.

Sasa chukulia kwenye hao watu wenye moyo wa kuchangia wee ni mmoja wapo, ukiacha tu na wengine mara nyingi inabidi kukumbushwa mara kwa mara, iwapo wewe mwenye moyo wa kutoa utapotea wengine nao pia. kwa hiyo ni bora kukusanya kile kitakachopatikana kwa sasa mjane apatiwe aangalie nini afanye, lakini kwamba inaweza kuwa ni ya muda mrefu kutokana na changamoto hizo hapo juu sidhani kama itakuwa ni jambo la muda mrefu. Ama ni vyema cdm wakafundisha wanachama na viongozi wake kuwa na tabia ya kujiunga na mifuko ya jamii iwapo inatokea suala kama hili ni rahisi taasisi hizo kushughulika na mfiwa. Lakini kama uratibu wake ni huu wa leo kafariki Mtoi watu wote wanauchungu, lakini kesho akifa mwingine tunamsahau Mtoi uchungu unahamia kwa mwingine.

Hiki ninachokuambia nimewahi kukifanya na haikuwezekana japo kila mtu aliunga mkono kwani ni wazo zuri na utekelezaji wake ilikuwa ni miezi michache sana ya mwanzo. Baada ya hapo siku hizi tukikutana hata kuzungumzia lile wazo hakuna anayetaka kwani maisha ni magumu na kuna mambo mengi. Kwa hiyo nina kautafiti kadogo kwenye hili, na kwa sehemu kubwa kwetu sisi watu maskini mazingira yanafanana hivyo naona wazo lako hili litakutana na changamoto hii. Japo ni wazo ni zuri sana. Lakini kumbuka wazo ni kitu kimoja na utekelezaji ni kitu kingine.
 
Tuko
Mimi ninaona JF kama JF iendeshe swala hili ili kuwezesha wana JF wote watakaoguswa bila kujali vyama vyao wajitolee.

Kwa upande mwingine chadema kama chama kiendeshe utaratibu wake wa kichama.

JF isimamie kwa ajili ya wana JF tuwachangie watoto na mjane wa member mwenzetu.
 
Last edited by a moderator:
Allah ampe pumziko la amani. . . .Ampe kauli thabit,insha'Allah , ash shahad liwe neno lake. . ..

Jamani hivi kujiuliza tu. . .. . Sisi wananchi tunawaza haya viongozi wanasemaje??! Harambee za vyama ni wanachama, kadi zinalipiwa, na mengineyo. . .chama hakiwezi kusaidia kila mwanachama kweli au familia yake. . . . .Lakini mambo kama haya ya watu waliokuwa nguzo za idara ndani ya chama kuanza kufikiriwa na wanachama badala ya taasisi sii sawa kabisa, wataoelewa sawa ila ukweli utabaki kuwa hili si sawa!!!!!

Tumchangie huyu na wengine lakini ifikie wakati wanaojitoa sana lazima wao na familia zao zipate faraja wakati kama huu kutoka katika taasisi. . . . .

Mkuu msiba siumetokea Juzi na leo ndio mazishi muda wakusema hayo wanautoa wapi? au ulimaanisha wangeiweka kwenye miongoza ya chama chao?
 
Tuko tayari kuchangia chochote ili mradi tu mfuko huo uwe unasimamiwa kiuhalali na si kwa maslahi binafsi. Na pia ni wazo zuri mfuko huo uwe kwa wote watakaopata matatizo katika harakati za kichama.
 
hoja ni nzuri tunaomba uongozi uweke utaratibu wa namna ya kuchangia bila mashaka
 
Mkuu msiba siumetokea Juzi na leo ndio mazishi muda wakusema hayo wanautoa wapi? au ulimaanisha wangeiweka kwenye miongoza ya chama chao?

Kiongozi anatoa wapi muda wa kushughulikia tatizo la ghafla??!??
Kiongozi anatakiwa awe active kuliko mwananchi. . . .Juzi mpaka leo? ?!!! hili jambo linataka utashi tu na masaa mawili baaas. . . .
Walitakiwa wawe wameiweka.. . .. Kiongozi anatakiwa kuwa ni kiona mbali

Tuache kuwadekeza viongozi jamani. . . ..
 
Ndiyo maana yaharakati za kukomboa taifa ili kila familiar iwena uwezo wakujikim kimasha kwani ukizungumzia elim inatupasa kupiga kura kwawingi ili family zisibebe mzigo wa elim naunga mkono hoja
 
Mfuko ukiundwa kumchangia mtu mmoja hata wanachama wanaodhurika kwenye harakati za chama nao familia zao ziangaliwe,kama itakuwa kwa viongozi tu itakuwa sio fair,maana kuna wanachama huwa wanajitoa hata kurisk maisha kuliko viongozi.Misaada iwe fair kwa wote sio viongozi tu
 
Tuko

mkuu chadema ukifa hakuna mtu anaekujali afadhali kidogo kwa mtoi tulimuona mbowe.
Kamanda wangwe kasuswa.yule kamanda mgombea mwenza familia imesuswa.kamanda shida salum ndio kabisaa.chadema hawana utu kabisa.hawana utaratibu wa kuwaenzi watu waliokipigania chama.ukifa utajijua na familia yako
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom