Ombi la Msaada: Kuruthumu Elizabeth na Mwanae

Ombi la Msaada: Kuruthumu Elizabeth na Mwanae

Palac

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2025
Posts
3,532
Reaction score
9,426
Hii video nimeona ikisambaa sana waungwana mwenye uwezekano wa kumsaidia huyu binti kuhusu tatizo la mwanae afanye jambo kwaajili yake

Mawasiliano yake haya 0722317449 KURUTHUMU ELIZABETH

 
Hii video nimeona ikisambaa sana waungwana mwenye uwezekano wa kumsaidia huyu binti kuhusu tatizo la mwanae afanye jambo kwaajili yake

Mawasiliano yake haya 0722317449 KURUTHUMU ELIZABETH
Akina diamond, Mwijaku na kina Jux Wana hela nyingi aende wamsaidie hat vimilioni 10, Sisi akina Majumba Nani tunazitoa wapi
 
Back
Top Bottom