Ombi kwa wabunge wa CCM kesho

Ombi kwa wabunge wa CCM kesho

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Posts
13,680
Reaction score
58,686
Wabunge wa CCM mkumbuke haya ni maisha tu...

Maisha uwa yanabadilika...
Hata kama mumechukua pesa za Rushwa ili mpitishe mswada wa habari mbovu kuwai kutokea Tanzania...

Ukataeni huu Muswada kwa nguvu zote ikiwezekana mrudishe hiyo pesa kama wakiwadai...

Yaani siamini kama hakuna hata wabunge 50 wazalendo wanaoweza kusema hapana...

Haya ni maisha tu huu mswada utawaathiri watanzania wote bila kujali ni wa chama gani...

Nawakumbusha hakuna anayeijua kesho yake. Lowassa alikataa katiba ya Warioba Leo anapigwa mabomu...

Sumaye alishiriki maamuzi mengi yenye utata serikalini Leo anapigwa mabomu...

Sijui milioni 10 kitu gani na unaweza zila siku ngapi?

Malipo uwa ni hapa duniani kuna siku mtakumbuka maneno yangu.
 
Not in Tz under Magufuli. Awamu ya kikwete ingewezekana ila kwa 30%
 
Ukawa mbona kelele tulieni dawa iwaingie.
 
Wabunge waccm nyiyi ndiyo, uliyoruhusu sheria ya mitandao ambayo leo inawatesa wananchi wenu kwa kulipa fain za mamilion, na kesho tena mpitishe mswada wa habar hakika Tutamwachia Mungu aseme nanyi
 
wamejuaaaa!wamejua hawaeleweki,hawakubaliki,hawapendwi tenaaaa,hawana ushawishi.hii ndo njia mliyobaki nayo,endeleeni,maana bila haya mwisho wenu haupo.....lazima haya yatokee then mtuachie nchi yetu.
 
Great thinkers asked this similar question when Major opposition party, Chadema under the chairmanship and basket mouth of Mbowe welcomed and cherish the accused father of grand corrupter...

The famous Richmond dady was born again under the name of Mabadiliko.

Mbowe used to deny that,the so called fisadi could never be the member of Chadema...OVER MY DEAD BODY ...

All over sudden it is the same Chairman who justified the Shift of story about fisadi....

It was the same Chairman who turn to be a ' stone face' against his general secretary Dr Slaa .

It is now the same chairman who is asking a childish question about 10 million Takrima.

HOW CREDIBLE IS MBOWE AND HIS FOLLOWERS??....GOD ALONE KNOWS.
 
Walipo
Ukawa mbona kelele tulieni dawa iwaingie.
Walipopiga kura za mega na unaibu meya kivyama tuliwaonya kuwa wachague mega na naibu kwa uwezo si kivyama hawakusikia.UkawA wakae mkao wa kudungwa sindano kwenye makalio kwenye huo mswada
 
Walipo

Walipopiga kura za mega na unaibu meya kivyama tuliwaonya kuwa wachague mega na naibu kwa uwezo si kivyama hawakusikia.UkawA wAkar mkao wa kudungwa sindano kwenye makalio Ukawa kwenye huo mswada
UKAWA wanatapatapa, Mbowe ameshalipa bil.1 anayodaiwa kwenye kodi au ndo anafukia kimtindo? Tunaitaka pesa yetu aache porojo
 
Great thinkers asked this similar question when Major opposition party, Chadema under the chairmanship and basket mouth of Mbowe welcomed and cherish the accused father of grand corrupter...

The famous Richmond dady was born again under the name of Mabadiliko.

Mbowe used to deny that,the so called fisadi could never be the member of Chadema...OVER MY DEAD BODY ...

All over sudden it is the same Chairman who justified the Shift of story about fisadi....

It was the same Chairman who turn to be a ' stone face' against his general secretary Dr Slaa .

It is now the same chairman who is asking a childish question about 10 million Takrima.

HOW CREDIBLE IS MBOWE AND HIS FOLLOWERS??....GOD ALONE KNOWS.
Tunaongelea mswada mbovu....

Wengine sio wafuasi wa vyama ..

Tunaipenda Tanzania
 
ushauri wa busara hujui kesho yako mfano mzuri luwasa na sumaye
 
Kwa hiyo juma Ponda Mali kazibitisha kuwa mtoto wa nyoka ni nyoka, kwamba hakuna kitu kimya kitachotoka ccm, yaani ccm ni ileile.
 
Back
Top Bottom