Olyimpio na Diamond P/S

Ulimakafu

JF-Expert Member
Mar 18, 2011
23,221
2,000
Kuna dogo mmoja mtoto wa jirani yangu anataka kuepukana na kumsomesha mwanae shule za Kayumba anataka kumpelka Olyimpio au Diamond akasome kwa kimomo.Lakini ameniambia amekumbana na longo longo nyingi kupata nafasi.Tumsaidie jamani namna ya kupata.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions
Top Bottom