Ole Sosopi: Tunashukuru wananchi kwa ushirikianao mliotuonyesha, CCM wanabebwa na polisi


lazaro mayan

lazaro mayan

Member
Joined
Aug 28, 2015
Messages
89
Likes
50
Points
25
lazaro mayan

lazaro mayan

Member
Joined Aug 28, 2015
89 50 25
*Shukurani Kwetu Makamanda*
Awali ya yote nimshukuru Mungu kwa uzima aliotuonekania wote sisi viongozi wa Bavicha na wanachama wote.

Nitumie fursa hii adhimu sana kwa kifupi tu, kuwa shukuru vijana wote nchi nzima kwa support kubwa na hamasa mliyoionyesha tangu Bavicha tutoe tamko la kwenda Dodoma kuzuia mkusanyiko haramu wa CCM kufuatia kauli ya Jeshi la Polisi na Rais Mwema sana.
Tumepitia changamoto mbalimbali ambazo mpaka sasa adhima yetu imefanikiwa kwa zaidi ya asilimia 99%.

Polisi na serikali wametambua nguvu tuliyonayo, ni kweli kabisa CCM bila polisi niwepesi kuliko tissue paper.
Viongozi wa Bavicha Taifa, mikoa, wilaya na kata tuko imara sana....
Hivi karibu tutawaeleza maamuzi mapya na tutaomba pia vijana wenzetu mtuunge mkono.
Shukrani nyingi sana pia makamanda wote waliotumia muda wao ku-amplify kazi zetu za Bavicha, kupitia Whatsup, FB, JF na Twitter na media zote.
......aluta continua........

*To Be Is To Do*

Ole Sosopi
13 July 2016
 
kababu

kababu

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
1,535
Likes
196
Points
160
kababu

kababu

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
1,535 196 160
*Shukurani Kwetu Makamanda*
Awali ya yote nimshukuru Mungu kwa uzima aliotuonekania wote sisi viongozi wa Bavicha na wanachama wote.

Nitumie fursa hii adhimu sana kwa kifupi tu, kuwa shukuru vijana wote nchi nzima kwa support kubwa na hamasa mliyoionyesha tangu Bavicha tutoe tamko la kwenda Dodoma kuzuia mkusanyiko haramu wa CCM kufuatia kauli ya Jeshi la Polisi na Rais Mwema sana.
Tumepitia changamoto mbalimbali ambazo mpaka sasa adhima yetu imefanikiwa kwa zaidi ya asilimia 99%.

Polisi na serikali wametambua nguvu tuliyonayo, ni kweli kabisa CCM bila polisi niwepesi kuliko tissue paper.
Viongozi wa Bavicha Taifa, mikoa, wilaya na kata tuko imara sana....
Hivi karibu tutawaeleza maamuzi mapya na tutaomba pia vijana wenzetu mtuunge mkono.
Shukrani nyingi sana pia makamanda wote waliotumia muda wao ku-amplify kazi zetu za Bavicha, kupitia Whatsup, FB, JF na Twitter na media zote.
......aluta continua........

*To Be Is To Do*

Ole Sosopi
13 July 2016



DUUU YAAN HAMNA HOJA TENA JAMAN, WANANCHI WANATAKA MAENDELEO, KUPAMBANA NA OFISADI NA RUSHWA, NYIE MNAPANGA KWENDA KUZUIA MKUTANO, POLE YENU JAMAN MMEPOTEZA DIRECTION HAMJIELEWI
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
19,272
Likes
11,581
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
19,272 11,581 280
Kila mtu ni msemaji tu,Ole sosopi ni nani? Petrobas katambi yu wapi?
Hivi vyama vya kisanii vina matatizo sana,kila mtu ni msemaji,haya tunasubiri hayo maamuzi yenu mapya maana mnaonekana hamjaridhika na zuio la mwenyekiti wenu
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,275
Likes
30,635
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,275 30,635 280
Vijana mumefanya jambo kubwa sana. Sasa watu wa Dodoma wamejua kumbe polisi Dodoma wana magari zaidi ya 40, pikipiki nyingi mno, mbwa walionona wa kutosha na silaha za nguvu.

Sasa tukisikia matukio ya ujambazi, kuteka magari na uokozi halafu eti wanashindwa kufika kwa wakati tutajua kuwa wana maslahi binafsi na matukio hayo.
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,201
Likes
47,981
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,201 47,981 280
Kila mtu ni msemaji tu,Ole sosopi ni nani? Petrobas katambi yu wapi?
Hivi vyama vya kisanii vina matatizo sana,kila mtu ni msemaji,haya tunasubiri hayo maamuzi yenu mapya maana mnaonekana hamjaridhika na zuio la mwenyekiti wenu
Hv Bulembo ni nani? Kazi ya Ole sendeka ni ipi?
 
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
2,689
Likes
2,794
Points
280
Age
48
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2016
2,689 2,794 280
Asipotangazwa Lowasa tunaingia barabarani~~~ Bavicha (0ctober, 2015)
 
Muyobhyo

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2014
Messages
7,965
Likes
5,795
Points
280
Muyobhyo

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2014
7,965 5,795 280
DUUU YAAN HAMNA HOJA TENA JAMAN, WANANCHI WANATAKA MAENDELEO, KUPAMBANA NA OFISADI NA RUSHWA, NYIE MNAPANGA KWENDA KUZUIA MKUTANO, POLE YENU JAMAN MMEPOTEZA DIRECTION HAMJIELEWI
usawa ndugu, yao inawezekana na ukawa hata kwenda kusalimia ofisi yao waweke sahihi kwenye kitabu cha wageni kuwa walikuwepo eneo hilo napo noo, kama ilikatazwa ingefanywa kwa vyama vyote na sio wao tu iwe yes, kwa wengine ni noo, sasa wamefafanua na wao sasa watafanya mikutano ya ndani,
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,755
Likes
49,643
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,755 49,643 280
FFU nchi nzima wamehamia dodoma utafikiri kuna vita mweee
 
othiambo

othiambo

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2014
Messages
1,243
Likes
1,367
Points
280
othiambo

othiambo

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2014
1,243 1,367 280
Kwa kilichofanyika jana Dodoma kilinikumbusha wale wanajeshi walipokua wanafanya mavituzi pale Taifa na ndege zikipita kwa vitisho angani huku mwakilishi wa Kagame akishuhudia...jamani nchi hii.
 

Forum statistics

Threads 1,236,854
Members 475,301
Posts 29,269,850