Ole Sosopi avunja ngome ya Lukuvi Isimani

Ole Sosopi avunja ngome ya Lukuvi Isimani

Ngaliba Dume

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Posts
1,710
Reaction score
3,691
Wimbi la mabadiliko limesambaa,kusini na kaskazini,Magharibi na Mashariki..Katika Jimbo la Isimani,ngome ya chama cha Mapinduzi kwa miaka 20 sasa imetikiswa.Jimbo la Isimani,CCM na mgombea wake Lukuvi amekuwa anapita bila kupingwa kwa miaka 20 sasa,lkn mwaka huu kakutana na upinzani toka kwa kijana Patrick Ole Sosopi toka CHADEMA.Ni ajabu na kweli kuwa wanaoyashabikia mabadiliko haya ni kina Mama na Vijana wa eneo hilo.

ImageUploadedByJamiiForums1440793828.077350.jpg

Ndugu Ole Sosopi amefungua kampeni zake ktk kata ya Migoli ilipokuwa ngome ya CCM kwa miaka 20,amejizolea wanachama wengi wake kwa waume,vijana na wazee.Uwanja ulifurika watu waliojaa hamasa,wakiimba nyimbo za mabadiliko kwa hamasa kubwa,kina mama walijitolea michango yao ili kumuwezesha ktk kampeni zake.

ImageUploadedByJamiiForums1440794001.038175.jpg

ImageUploadedByJamiiForums1440794024.890467.jpg

Jimbo la Isiman ni moja kati ya majimbo masikini sana Tanzania,wakazi wake wengi wanaishi ktk mazingira magumu ya huduma za afya,maji na miundombinu.Kwa miaka 20 limekuwa kama halina msemaji ndani ya Bunge,hivyo wameazimia sasa kufanya mabadiliko ili sauti zao zisikike ndani ya Bunge na matatizo yao kutatuliwa.

ImageUploadedByJamiiForums1440794225.670731.jpg

Ole Sosopi ameanza kampeni ktk jimbo la Isimani,jimbo lilikokuwa ngome kubwa ya CCM na halikuwahi kuwa na upinzani mkubwa ktk kipindi cha uchaguzi kama mwaka huu.Kwa wanaolifahamu Jimbo la Isimani,hali hii na umati huu unaashiria mabadiliko makubwa ya siasa za Jimbo hilo.
 
Mwaka huu kazi ipo...Mpaka Jimbo la Isimani limepata Mpinzani?kweli wakati wa mapambazuko umekaribia
 
Wimbi la mabadiliko limesambaa,kusini na kaskazini,Magharibi na Mashariki..Katika Jimbo la Isimani,ngome ya chama cha Mapinduzi kwa miaka 20 sasa imetikiswa.Jimbo la Isimani,CCM na mgombea wake Lukuvi amekuwa anapita bila kupingwa kwa miaka 20 sasa,lkn mwaka huu kakutana na upinzani toka kwa kijana Patrick Ole Sosopi toka CHADEMA.Ni ajabu na kweli kuwa wanaoyashabikia mabadiliko haya ni kina Mama na Vijana wa eneo hilo.

View attachment 281437

Ndugu Ole Sosopi amefungua kampeni zake ktk kata ya Migoli ilipokuwa ngome ya CCM kwa miaka 20,amejizolea wanachama wengi wake kwa waume,vijana na wazee.Uwanja ulifurika watu waliojaa hamasa,wakiimba nyimbo za mabadiliko kwa hamasa kubwa,kina mama walijitolea michango yao ili kumuwezesha ktk kampeni zake.

View attachment 281439

View attachment 281440

Jimbo la Isiman ni moja kati ya majimbo masikini sana Tanzania,wakazi wake wengi wanaishi ktk mazingira magumu ya huduma za afya,maji na miundombinu.Kwa miaka 20 limekuwa kama halina msemaji ndani ya Bunge,hivyo wameazimia sasa kufanya mabadiliko ili sauti zao zisikike ndani ya Bunge na matatizo yao kutatuliwa.

View attachment 281442

Ole Sosopi ameanza kampeni ktk jimbo la Isimani,jimbo lilikokuwa ngome kubwa ya CCM na halikuwahi kuwa na upinzani mkubwa ktk kipindi cha uchaguzi kama mwaka huu.Kwa wanaolifahamu Jimbo la Isimani,hali hii na umati huu unaashiria mabadiliko makubwa ya siasa za Jimbo hilo.

Makamanda hakuna kulala mpaka huyu mkoloni afunge vilango!
 
Safiiiiiiiiiiii....Lukuvi alitaka kujimilikisha akidhani Jimbo ni mali yake binafsi
 
haa haa safari hii lukuvi kabanwa. amebaki kutegemea uchawi na polis..
 
ImageUploadedByJamiiForums1440796387.066525.jpg

Mwaka huu CHADEMA imeweka mpaka madiwani ktk kata za Jimbo la Isimani...kweli huu mwaka balaaa
 
Nafurahi sasa LUKU_V anaondoka..

Anajifanya mjuaji sana huyu.
 
Halafu Lukuvi anajidai kuandamana na Magufuli utadhani kwake kuko salama!
 
Back
Top Bottom