• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Old is Gold: Good music never dies

B

bagamoyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2010
Messages
8,242
Points
2,000
B

bagamoyo

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2010
8,242 2,000
THEN :
The Manhattans performing Kiss and Say Goodbye. (C) 1981 Columbia Records, a division of Sony Music Entertainment
Source : TheManhattansVEVO
 
B

bagamoyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2010
Messages
8,242
Points
2,000
B

bagamoyo

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2010
8,242 2,000
NOW :
The Manhattans Kiss and Say Goodbye
 
four eyes

four eyes

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2017
Messages
842
Points
1,000
four eyes

four eyes

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2017
842 1,000
Kuna wimbo huwa ni soundtrack ya kipindi cha miwani ya maisha cha redio one,anayeujua anitag niutafute wakuu.
 
Mtafiti77

Mtafiti77

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2011
Messages
844
Points
1,000
Mtafiti77

Mtafiti77

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2011
844 1,000
Dang,he was amazing na vituko vyake halafu hizo panties kama kwenye U Can't Touch This mi hoi!!!..leo nimekaa na kukumbuka hizi songs, nimesikiliza na kucheza acha tu!!..Music is such a beautiful thing!!!..
Mimi nakereka vile uhuni, dawa za kulevya na kamari huwazidi na kufulia. Huyu Hammer sijui kama alirudi kwa mstari.Alufulia mbaya kwa kamari.Sijui ana hali gani.

Similarly, Boby Brown, fulu unga.Kamharibu mkewe na mtoto mpaka wamerest in peace.

Lakin ukirejea kwenye vipaza sauti, salute

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mtafiti77

Mtafiti77

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2011
Messages
844
Points
1,000
Mtafiti77

Mtafiti77

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2011
844 1,000
Jamani, binafsi nimechelewa sana kuuona huu uzi. Kwakweli oldies ni ugonjwa wangu. Sasa nionavyo ni kama uzi hautendewi haki kabisa.

Ninashauri walau tuwe na utaratibu wa kuzichambua ngoma na wasanii wake.Yani kujua kama msanii X yuhai au la, alivuma na single gani, mwaka gani au nini special tunapaswa kujua n.k.Tukumbushane na DJ s na dancers waliowika zama hizo, kina marehemu Black moses na wenzao. Tunabadilishana uzoefu. Mimi nayafeel sana haya madude.


Asante na hongera aliyeanzisha na waasisi wengine wa uzi huu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
A

ayubu xn

New Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
4
Points
45
A

ayubu xn

New Member
Joined Sep 10, 2018
4 45
Jamani msaada kuna wimbo nautafuta ila naufaham kiitikio kidogo ni " dance dance yeeeh .......... collection" siufaham hata jina ila ni flashback flan hv

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mtafiti77

Mtafiti77

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2011
Messages
844
Points
1,000
Mtafiti77

Mtafiti77

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2011
844 1,000
Jamani msaada kuna wimbo nautafuta ila naufaham kiitikio kidogo ni " dance dance yeeeh .......... collection" siufaham hata jina ila ni flashback flan hv

Sent using Jamii Forums mobile app
Umeimbwa na Sam Fan Thomas

Ninaamini nimelenga mlemle! Jiridhishe kwa kiunganishi hiki hapa chini

 

Forum statistics

Threads 1,404,475
Members 531,617
Posts 34,454,560
Top