Old is Gold: Good music never dies


JAYJAY

JAYJAY

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2008
Messages
2,727
Likes
1,002
Points
280
JAYJAY

JAYJAY

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2008
2,727 1,002 280
Yupo na anagonga ngoma pale zamani palikuwa panaitwa Nyumbani Lounge nyuma ya Best Bite Namanga.
ndo wenyewe aisee!!!. sijui nikulipe nini mkuu nimeusaka weee!! bila mafanikio barikiwa sn ndugu.4 the 1 time hata mim nimeusikia radio1 [mtaa wa mangoma] ukigongwa na legend mwenyewe dj jd sijui yuko wap huyu jamaa siku hz.
 
Mr Miller

Mr Miller

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
10,446
Likes
22,658
Points
280
Mr Miller

Mr Miller

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
10,446 22,658 280
YouTube - James Ingram - Always (live)

Yeah! Muziki we acha tu BJ! Miye uko kwenye damu! :) Ukisikia hii in DA CLUB ni lazima unyanyuke!
This song aisee!
wakati naanza kuusikia huu wimbo redioni nilikua nahisi ni mzungu ndio kaimba ila nilivyokuja kujua ni african-american nilifurahi sana,

hawa blacks walikua vizuri zaidi kuliko wazungu ktk kuimba, kutunga na hata kucheza muziki.

Old is ever Gold.
 
Mr Miller

Mr Miller

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
10,446
Likes
22,658
Points
280
Mr Miller

Mr Miller

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
10,446 22,658 280
Hapa vipi???!!!!, na kipindi kama hiki cha sikukuu. I remember that i was std 3 0r 4 pale mpakani primary school, manzese


hahaha huu wimbo kweli Madona aliutendea haki, alisanifu maana ya holiday haswaa...
 
machungwa

machungwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2016
Messages
1,414
Likes
1,162
Points
280
machungwa

machungwa

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2016
1,414 1,162 280
This song aisee!
wakati naanza kuusikia huu wimbo redioni nilikua nahisi ni mzungu ndio kaimba ila nilivyokuja kujua ni african-american nilifurahi sana,

hawa blacks walikua vizuri zaidi kuliko wazungu ktk kuimba, kutunga na hata kucheza muziki.

Old is ever Gold.
 
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2008
Messages
6,106
Likes
592
Points
280
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2008
6,106 592 280
I've always loved Barry's voice..hii ngoma ni matata "Whatever We Had, We Had" - imenikumbusha mtu

As the world turns from day to day
As we live we have to make decisions
And when we make those decisions
Things don't always turn out the way
We'd like them to or want them to
No matter what we feel or what seems real things change
We don't have a crystal ball to look into
To know what our future is going to be
Or what it gonna be
You meet someone
You care for that someone, you love that one
We made plans, we planned for so many things but
Life has always been that way
So you must understand how I feel when I say we had our run
Good times, sad times, the fun times, the bad times
We should always remember
That we started as friends& there's no reason
We shouldn't end as friends
So whatever we had, we had

Whatever we had, we had
Whatever we had it's over, over now
We parted as friends
And for that I'm so glad
But whatever we had, we had

You know time has played a very important role on our relationship
It was time that first brought us together and
It's time that we separate and leave each other
No matter what you might think, parting is always sweet sorrow
But whatever we had, we had

Whenever we loved, we loved
Whatever it was, it's over, over now
We both understand things don't
Always fall the way we plan

You know we did a lot of things in those years
We felt a lot of pain through tears
But there's something that we did that I'll always, always be thankful for
Together we created a very very special life and that's why I'm
Saying to you... Whatever we had, we had
But whatever we had, we had

And I know that we'll both be right
As long as we live life to its fullest
Because it doesn't really matter now
Who's right or who was wrong
Just live, be happy
You'll find someone, somewhere
Believe me, please believe me

We could have worked harder
But who knows
We went as far as we could go
But whatever we had, we had
We'll always be friends
And for that I'm so glad
But whatever we had, we had

Gone are the days
They seem so many years away...
But whatever we had, we had
Oh no baby



 
G5crank

G5crank

Member
Joined
Nov 26, 2011
Messages
14
Likes
4
Points
5
G5crank

G5crank

Member
Joined Nov 26, 2011
14 4 5
Mwenye wimbo wa Pauline zongo, ule unaoimbwa Nimeshindwa kuvumilia kila mwanzo huwa na mwisho wake anitumie whatsaap plzzz iwe video au audio naomba nitumiwe kwa mwenye nao via 0714155059.
7de8a02bfd004b22b18b628e7171c699-jpeg.894254
 
G5crank

G5crank

Member
Joined
Nov 26, 2011
Messages
14
Likes
4
Points
5
G5crank

G5crank

Member
Joined Nov 26, 2011
14 4 5
Nyimbo zote alizoziimba Pauline zongo naziomba namkubali sana huyu dada send me via whatsapp # 0714155059
 
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
4,669
Likes
3,232
Points
280
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
4,669 3,232 280
Kuna zile Soccer Rhumba za 80. Ilikuwa moto.
Ngoma kama Colombia, long time nk zilishika sana kwenye kumbi za disco.
 
B

bagamoyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2010
Messages
5,430
Likes
3,108
Points
280
B

bagamoyo

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2010
5,430 3,108 280
Wimbo wa 'kalubandika ' wa wazungu weusi
The Temptations : Papa was a rolling stone
Source: retrovisor
 
B

bagamoyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2010
Messages
5,430
Likes
3,108
Points
280
B

bagamoyo

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2010
5,430 3,108 280
Duh!
Umenikumbusha baba yangu enzi zake
Wazee wetu walifaidi sana miziki ya ukweli. Library ya mzee naipitia sana na sijutii kuisikiliza miziki ya enzi hizo. Kuna la kujifunza kwa wasanii (wana muziki !) wa kizazi hiki cha muziki. Nikiangalia video ya Harmonize ya Happy Birthday naona amejifuza kitu toka kwa Wazee hawa na Kuna matumaini atakuwa gwiji la muziki kimataifa :
Harmonize : Happy Birthday
 

Forum statistics

Threads 1,238,950
Members 476,289
Posts 29,337,676