Okoa mtoto huyu

Okoa mtoto huyu

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2009
Posts
915
Reaction score
54
Ukifika getini muhimbili national hospital, utakuta mama mmoja kichaa mweupe hivi kiasi, sio mchafu sana kama vichaa wengine, ila anafanya vituko kama wafanyavyo vichaa wengine.

Tatizo langu, amebeba mtoto mdogo mgongoni, na wakati mwingine huwa anamuacha peke yake wakati anapoenda barabarani kufanya vituko vyake.

Nawaomba wote wanaohusika na haki za watoto wamchukue huyu mtoto jamani.
 
Ukifika Muhimbili hosipital, MNH kwenye lango kuu, kuna mwanamama mmoja kichaa, cha hajabu kabeba mtoto mgongoni, na wakati mwingine huwa anamuacha peke yake pindi anapoingia barabarani kufanya vituko vyake.

Kinachoniuma ni huyu mtoto, maana jua lake, mvua yake na sijui kama anapata chakula.
Nawaomba wanaohusika na haki za watoto watembelee hapo wamnusuru huyu mtoto.
 
Huwa naingiwa na roho ya huruma inapokuwa ni suala la mtoto aliye katika mazingira magumu, tatizo la nchi yetu umasikini umezidi utamsaidia mtoto yupi umwache yupi na kama ni MUHIMBILI we unafikiri hawajamuona huyo mtoto. Kwa nchi zilizoendelea council inamchukua mtoto wa namna hiyo na kumtunza. Lakini kwa tanzania sidhani kama kuna utaratibu huo.



Ukifika getini muhimbili national hospital, utakuta mama mmoja kichaa mweupe hivi kiasi, sio mchafu sana kama vichaa wengine, ila anafanya vituko kama wafanyavyo vichaa wengine.

Tatizo langu, amebeba mtoto mdogo mgongoni, na wakati mwingine huwa anamuacha peke yake wakati anapoenda barabarani kufanya vituko vyake.

Nawaomba wote wanaohusika na haki za watoto wamchukue huyu mtoto jamani.
 
Ukifika getini muhimbili national hospital, utakuta mama mmoja kichaa mweupe hivi kiasi, sio mchafu sana kama vichaa wengine, ila anafanya vituko kama wafanyavyo vichaa wengine.

Tatizo langu, amebeba mtoto mdogo mgongoni, na wakati mwingine huwa anamuacha peke yake wakati anapoenda barabarani kufanya vituko vyake.

Nawaomba wote wanaohusika na haki za watoto wamchukue huyu mtoto jamani.
Mie nafikiri at one stage, kuna haja ya watu wenyewe kujitolea ku adopt watoto wa aina hiyo, tatizo nchi yetu na watu wake wabinfsi saana.
 
Ukifika getini muhimbili national hospital, utakuta mama mmoja kichaa mweupe hivi kiasi, sio mchafu sana kama vichaa wengine, ila anafanya vituko kama wafanyavyo vichaa wengine.

Tatizo langu, amebeba mtoto mdogo mgongoni, na wakati mwingine huwa anamuacha peke yake wakati anapoenda barabarani kufanya vituko vyake.

Nawaomba wote wanaohusika na haki za watoto wamchukue huyu mtoto jamani.

Wanaohusika kuwasaidia wanaohitaji msaada ni pamoja na wewe, tatizo letu wa tz tunataka watu fulani au serikali ndio itoe msaada, kumbuka kutoa ni moyo na hakuna binadamu asiye na uwezo wa kutoa kwa nafasi yake. hebu fikiria unatumia sh. ngapi kunywea bia,kuhonga,kutoa ofa kwa washikaji. hebu anza wewe na mungu atakulipa
 
Tatizo kuadopt mtoto kuna procedures "cumbersome" ile mbaya eti wanataka kujiridhisha kuwa mtoto hatapata shida. Namjua mtu alijaribu akaacha baada ya kukumbana na utaratibu huo ambao ni mrefu sana.
Mie nafikiri at one stage, kuna haja ya watu wenyewe kujitolea ku adopt watoto wa aina hiyo, tatizo nchi yetu na watu wake wabinfsi saana.
 
Nnaamini government yetu inauwezo mzuri tuu wa kuweza kushughulikia tatizo hili la watoto wa mitaani wala hakuna haja ya wananchi kujitolea...
 
Back
Top Bottom