Ofisi za NECTA zipo wapi?

Ofisi za NECTA zipo wapi?

Boss Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2022
Posts
458
Reaction score
995
Wakuu naombeni usaidizi hapa, hii karatasi nimeambiwa nipeleke Baraza za mitihani Tanzania

Kuna ndugu yangu anasoma Kenya ila ni mtanzania hivyo hawezi kufanya mtihani wa form 4 kule Kenya hadi awe verified hapa Tanzania

So kama kuna usaidizi wa kurahisisha mambo au nipitie wapi naomba muongozo kwasababu hata hizo Ofisi zenyewe husika ninakotakiwa kupeleka hizi documents sizijui zilipo

Documents ambazo ninazo ni:

Cheti Cha shule Cha Darasa la Saba
Cheti Cha kuzaliwa
Na hio Barua ya shule anayosoma Dogo

Thanks

IMG_20230213_111038_611.jpg
 
Kama uko DSM,tauta gari yoyote ya Bunju, tegeta, kamwe mbweni na makumbusho inayopitia Mwenge shuka Bamaga jirani n TBC ,Star times jirani na TIE.
 
Wakuu naombeni usaidizi hapa, hii karatasi nimeambiwa nipeleke Baraza za mitihani Tanzania

Kuna ndugu yangu anasoma Kenya ila ni mtanzania hivyo hawezi kufanya mtihani wa form 4 kule Kenya hadi awe verified hapa Tanzania

So kama kuna usaidizi wa kurahisisha mambo au nipitie wapi naomba muongozo kwasababu hata hizo Ofisi zenyewe husika ninakotakiwa kupeleka hizi documents sizijui zilipo

Documents ambazo ninazo ni:

Cheti Cha shule Cha Darasa la Saba
Cheti Cha kuzaliwa
Na hio Barua ya shule anayosoma Dogo

Thanks

View attachment 2515787
1676281210788.png

OFISI ZIPO BAMAGA OPPOSITE OFISI ZA STARTIMES KIJITONYAMA, BARABARA YA ALLY HASSAN MWINYI KUTOKA MORROCO KWENDA MWENGE
 
Kama uko DSM,tauta gari yoyote ya Bunju, tegeta, kamwe mbweni na makumbusho inayopitia Mwenge shuka Bamaga jirani n TBC ,Star times jirani na TIE.
Shukrani mkuu nimefika ila sidhani kama nitafanikisha Leo....Kuna foleni kinoma
 
Back
Top Bottom