Ofisi ya msajili wa vyama inatafuta damu nyingine?

Ofisi ya msajili wa vyama inatafuta damu nyingine?

Quinine

Platinum Member
Joined
Jul 26, 2010
Posts
25,721
Reaction score
62,844
Nimeiona barua ya msajili akiitaka Chadema ijieleze kuhusiana na matamshi kadhaa iliyoyatamka baada ya kufunguliwa kufanya shughuri za siasa.

Kujifanya kiranja wa vyama vya siasa na kufanya kazi kwa upendeleo kwa ofisi hii kulichangia kwa kiasi kikubwa mauaji ya Oktoba 29.

Kwasisi 'wengine' mtanielewa baadae, tunaipongeza ofisi ya msajili ili tuone panapovuja na aliyetoboa bati.

Wazungu wanasema "Never interrupt your enemy when he is making a mistake."

Soma pia Msajili wa Vyama vya Siasa Ailima barua CHADEMA na kuipa Siku 13 Kujieleza Dhidi ya Tuhuma za Ukiukwaji wa Sheria ya Vyama vya Siasa
 
Nimeiona barua ya msajili akiitaka Chadema ijieleze kuhusiana na matamshi kadhaa iliyoyatamka baada ya kufunguliwa kufanya shughuri za siasa.

Kujifanya kiranja wa vyama vya siasa na kufanya kazi kwa upendeleo kwa ofisi hii kulichangia kwa kiasi kikubwa mauaji ya Oktoba 29.

Kwasisi 'wengine' mtanielewa baadae, tunaipongeza ofisi ya msajili ili tuone panapovuja na alitoboa bati.

Wazungu wanasema "Never interrupt your enemy when he is making a mistake."
Wanataka kuleta mauaji tena
 
Nimeiona barua ya msajili akiitaka Chadema ijieleze kuhusiana na matamshi kadhaa iliyoyatamka baada ya kufunguliwa kufanya shughuri za siasa.

Kujifanya kiranja wa vyama vya siasa na kufanya kazi kwa upendeleo kwa ofisi hii kulichangia kwa kiasi kikubwa mauaji ya Oktoba 29.

Kwasisi 'wengine' mtanielewa baadae, tunaipongeza ofisi ya msajili ili tuone panapovuja na alitoboa bati.

Wazungu wanasema "Never interrupt your enemy when he is making a mistake."
ni muhimu sana kwa msajili wa vyama vya siasa nchini kuchuku hatua kali za kisheria kwa vyama vya siasa vyote vinavyokiuka sheria na masharti ya usajili wao.

na ikiwezekana vyama hivyo vifutwe mara moja kwa mujibu wa sheria za nchi.
hakuna haja ya kigugumizi wala kubabaika na hilo hata kidogo.
 
ni muhimu sana kwa msajili wa vyama vya siasa nchini kuchuku hatua kali za kisheria kwa vyama vya siasa vyote vinavyokiuka sheria na masharti ya usajili wao.

na ikiwezekana vyama hivyo vifutwe mara moja kwa mujibu wa sheria za nchi.
hakuna haja ya kigugumizi wala kubabaika na hilo hata kidogo.
Nakuunga mkono Chadema ifutwe.
 
Mbona mnazunguka mbali kwa vijisababu vidogo vidogo wakati sababu kubwa ya Chadema ni cha kigaidi mnayo.
unaweza kufunguka zaidi gentleman?

mbona naona kama vile una mambo unataka kuyaeleza zaidi?
be free plz,

hata hivyo,
chama cha siasa kisichofuata misingi ya usajili wake na kinachokiuka sheria za nchi kifutwe bila kucheleweshwa na itapendeza sana gentleman.

hakuna haja ya kumbwelmbwela.
 
Nimeiona barua ya msajili akiitaka Chadema ijieleze kuhusiana na matamshi kadhaa iliyoyatamka baada ya kufunguliwa kufanya shughuri za siasa.

Kujifanya kiranja wa vyama vya siasa na kufanya kazi kwa upendeleo kwa ofisi hii kulichangia kwa kiasi kikubwa mauaji ya Oktoba 29.

Kwasisi 'wengine' mtanielewa baadae, tunaipongeza ofisi ya msajili ili tuone panapovuja na aliyetoboa bati.

Wazungu wanasema "Never interrupt your enemy when he is making a mistake."

Soma pia Msajili wa Vyama vya Siasa Ailima barua CHADEMA na kuipa Siku 13 Kujieleza Dhidi ya Tuhuma za Ukiukwaji wa Sheria ya Vyama vya Siasa

Wanachokifanya Msajili ni maagizo toka juu. Naza nchi inamshinda.
 
unaweza kufunguka zaidi gentleman?

mbona naona kama vile una mambo unataka kuyaeleza zaidi?
be free plz,

hata hivyo,
chama cha siasa kisichofuata misingi ya usajili wake na kinachokiuka sheria za nchi kifutwe bila kucheleweshwa na itapendeza sana gentleman.

hakuna haja ya kumbwelmbwela.
Nani anayechelewesha kukifuta.
 
ni muhimu sana kwa msajili wa vyama vya siasa nchini kuchuku hatua kali za kisheria kwa vyama vya siasa vyote vinavyokiuka sheria na masharti ya usajili wao.

na ikiwezekana vyama hivyo vifutwe mara moja kwa mujibu wa sheria za nchi.
hakuna haja ya kigugumizi wala kubabaika na hilo hata kidogo.
UNCLE T
Wewe michezo unayofanyiwa na wenzako tunaijua...
 
Sheria huwa haisubiri muda mwafaka, wakati unasubiri muda mwafaka tukio kubwa zaidi linatokea.
ohh kumbe,
ndio matukio hayo ya kuropoka na kuporomosha matusi kwa viongozi wa chadema taifa dhidi ya vyama vya siasa vyenye maoni tofauti ya nonsense chadema, right gentleman?
 
Ujumbe kutoka kwa Zitto Kabwe.

Zama za Ofisi ya Msajili wa Vyama kuwa mchezaji namba 12 wa CCM FC zimekwisha.

Dola isome alama za nyakati. The writing is on the walls!

Msajili STOP THIS NONSENSE ya kutaka kufuta CHADEMA. Utafutwa wewe, No doubt about this!

Tume ya Chande iliyoundwa na Rais imetoa Taarifa inayosema wananchi wanailalamikia Ofisi ya Msajili wa vyama vya siasa kutokutenda haki kwenye kusimamia shughuli za vyama vya Siasa. Badala ya Msajili kuchutama, kuwajibika na kubadilika anarudia makosa yaleyale yaliyopelekea mauaji yaliyoanza Oktoba 29.

Msajili anajua, Watanzania wanajua na Dunia inajua kuwa Kuna ushahidi wa kutosha wa CCM kufanya makosa makubwa kuliko hata ambayo msajili ameituhumu Chadema, hatukuwahi kuona hatua zozote zimechukuliwa na Ofisi hii ya Msajili.

Ofisi ya Msajili ijue WATANZANIA SIO MABWEGE. Tunachukulia tishio lolote dhidi ya CHADEMA ni tishio dhidi ya Demokrasia. An attack to one, is an attack to all.

Iacheni CCM ifanye Siasa za Ushindani dhidi yetu. Nasi tufanye siasa za ushindani dhidi yao.

Acheni kuwa mbeleko ya CCM. Mtaanguka nayo. Ujumbe huu sio wa Msajili tu bali pia ni kwa VYOMBO VYA ULINZI NA USALAMA pia. Kaeni pembeni acheni vyama vya Siasa vifanye Siasa.
 
ohh kumbe,
ndio matukio hayo ya kuropoka na kuporomosha matusi kwa viongozi wa chadema taifa dhidi ya vyama vya siasa vyenye maoni tofauti ya nonsense chadema, right gentleman?
Wewe unaona matusi kama matukio makubwa ya kitaifa, ila kwa level ya akili yako upo sahihi.
 
Back
Top Bottom