Ofisi ya CHADEMA - Mafia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ofisi ya CHADEMA - Mafia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Matope, Nov 29, 2011.

  1. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Naombeni mnijuze niko mafia hapa kwa mapumziko mafupi nimezunguka mafia yote sijaona ofisi ya Chadema

    Mnampango gani wa kuwa na ofisi huku au zenu ni Mjini tu
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Kuzunguka tu haitoshi, ilitakiwa uulize wenyeji!
     
  3. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Uliza wenyeji ndugu
     
  4. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Yaani badala ya kupumuzika unazunguka mafia nzima kutafuta ofisi za chadema?!Wewe si mtu mwema huenda umetumwa kuzipulizia POLIUM-210 inayomtesa Dr.Mwakyembe maana hata hujasema ni ofisi za vyama vipi ulizoziona tofauti na za chadema.
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Mkuu hilo ni jukumu mojawapo zuri la kuwatangazia habari njema kama hakuna ofisi. Tafuta mtu mwenye kuweza kupeperusha bendera ya CDM, beba namba ya simu yake ili ukirudi mjini uwasilishe maombi rasmi, ikiwezekana mtu yule apewe kadi, bendera na vitendea kazi za chama. Utakuwa umetengeneza historia isiyofutika mapema mkuu kuwa uliwaamsha wanamafia kwa kiasi fulani.
    Ni maoni yangu!!
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,053
    Trophy Points: 280
    careless whispers
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    si kila kitu ni-comment. napita.
     
  8. Kisiya Jr.

    Kisiya Jr. Senior Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    changes begins wth u,najua pwani CDM haina matawi sehem nyng,ila fanya mpango wa kuwasilisha hilo ngaz ya taifa ili makamanda waende wakafungue,naamini chadema inakubalika pia hko. Thank kwa kuliona hlo na kutoa taarifa,wenye busara zao tumelipokea km ni changamoto ya kufanyia kazi.
     
  9. M

    Marytina JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    unataka ukaombeombe kwenye hizo ofisi

    [​IMG]
     
  10. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Nimeshangazwa na taarifa kuwa mwenyekiti wa selikali ya mtaa hapa Ungindoni ni chadema lakini kachaguliwa kwa sababu ya ccm na Cuf walisimamisha watu wasiokubalika na wanaJamii wa hapa
     
  11. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 781
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mzee huyu!!! mbona anakinyatia chakula, sanaa sana huyu
     
  12. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 949
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Angalia hapo chini nyuma ya ile hoteli upande wa kushoto...Kuna barabara inashuka karibu na huo msikiti hapo..ukikata kuna utaona Bar mahali wanakausha samaki kwa kulia kwake kuna maduka maduka mengii pembeni yake kama unaelekea baharini unakata kona kushoto utaona ofisi...!Fanya fasta..!
     
  13. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katumwa na magamba akangalie coverage ya CDM
     
  14. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #14
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,556
    Likes Received: 945
    Trophy Points: 280
    'We have our head Office in Dar Es Esalaam but still we work there as well,:yield:
     
  15. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We sema vizuri bana umeenda kupumzika au umetumwa kuchunguza?
     
  16. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #16
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Pipozzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz Power!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:peace:
     
  17. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #17
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Sasa Maelekezo gani unayonipa mkuu?we kama unataka kumsaidia mtu mwelekeze vizuri

    Hiki chama cha chadema ndiyo kinakufa kutokana na kutokuwa na watu makini
     
  18. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama mabadiliko ni kumbadilisha Mbunge wetu mh Bulj baada ya kushindwa kukitumikia kisiwa chetu kama alivyoahidi.
    Lakini kuikaribisha CHADEMA katika kisiwa chetu ni kukaribisha janga jengine la Kimaendeleo.
    Kitakuwa kama ngazi ya kufikia malengo yao ya Kuindeleza Arusha na MOSHI.
     
  19. m

    mamajack JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kimwili unaweza jiona hujambo,ila kiakiri na fikra umeathilika balaaaaa.kaa na kisiwa chako ivoivo,then uone mambo.
     
  20. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Waambie waliokutuma wamechelewa huwezi kuzuia upepo kwa mikono CDM ni kama tsunami.
     
Loading...