Official: Serikali ya JK Imeshindwa Kudeliver

Official: Serikali ya JK Imeshindwa Kudeliver

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Posts
2,204
Reaction score
628
JK ana degree ya Uchumi. JK ukimuuliza rate ya inflation tanzania anakwambia 5.5% kwa mwaka, tena anatongeza na vijimajigambo kwamba ilikua above tena lakini jitihada za serikali yake zimeishusha, lakini twende mtaaani


MAFUTA: (yakipanda bei hakuna ambacho hakipandi) over the last 12 months or so yamepanda kwa asilimia ngapi? ryt now petrol ni kati ya 1750 - 1880 kwa lita


UMEME: kitu ambacho tunakihitaji sana kwa uzalishaji sio tu viwandani hata kwenye huduma nyingine za jamii, sio tu umepanda bei haupatikani kabisa, unarudi usiku tu ili muweze kuwasha feni ziwapepee wakati mmelala


RUSHWA: nenda polisi au mahakamani uone hilo balaa, nilikua sijui ukubwa wa hili jambo mpaka ndugu yangu alipopata matatizo, ni serikali tu yenye uwezo wa kukomesha rushwa, lakini ya JK imefeli vibaya kwenye hili.


AJIRA: hivi katika kampeni 2005 aliahidi kuongeza ajira eeeh? ameongeza za walimu


MAFUTA, UMEME, RUSHWA na AJIRA serikali ya JK imefeli kabisa, kama ni ranking 2/10 na kinachozingua zaidi sio tu imefeli hakuna jitihada za kujikwamua ndo ndo kwanza jamaa karudi ikulu we have another four or smthing years to deal with it. . . .TUTAKOMA!
 
Haya bana, naona umemaliza kila kitu so hatuna cha kuchangia. Angalizo: serikali haiwezi kutatua tatizo la umeme kwani wenye serikali ya JK ndo wanauza genereta na mafuta yake, serikali haiwezi kutatua tatizo la ajira kwani mwajiri mkuu bado ni serikali na kwa sasa serikali haina fedha ya kuajiri japo deficit ya watumishi katika nyanja kubwa kama elimu, afya na ulinzi ni kubwa hii ni kwa sababu . Tazama mpaka sasa ktk nusu ya kwanza ya mwaka huu wa fedha serikali tayari ina nakshi ya bajeti inayofikia takriban trilion 7. So serikali ya JK haiwezi kudeliver ila yeye ataendela ku-smile na kujenga mahekalu pale msoga. Ciao.
 
Kama umuamini JK kwamaba uchumi wa Tanzania haukui na inflation haiko down basi GOOGLE mwenyewe utapata data za world bank na IMF ndi utaamini kuwa kikwete hajafeli
 
Uta deliver vipi kama na wewe ukiwa unawaabudu mafisadi
 
JK ana degree ya Uchumi. JK ukimuuliza rate ya inflation tanzania anakwambia 5.5% kwa mwaka, tena anatongeza na vijimajigambo kwamba ilikua above tena lakini jitihada za serikali yake zimeishusha, lakini twende mtaaani


MAFUTA: (yakipanda bei hakuna ambacho hakipandi) over the last 12 months or so yamepanda kwa asilimia ngapi? ryt now petrol ni kati ya 1750 - 1880 kwa lita


UMEME: kitu ambacho tunakihitaji sana kwa uzalishaji sio tu viwandani hata kwenye huduma nyingine za jamii, sio tu umepanda bei haupatikani kabisa, unarudi usiku tu ili muweze kuwasha feni ziwapepee wakati mmelala


RUSHWA: nenda polisi au mahakamani uone hilo balaa, nilikua sijui ukubwa wa hili jambo mpaka ndugu yangu alipopata matatizo, ni serikali tu yenye uwezo wa kukomesha rushwa, lakini ya JK imefeli vibaya kwenye hili.


AJIRA: hivi katika kampeni 2005 aliahidi kuongeza ajira eeeh? ameongeza za walimu


MAFUTA, UMEME, RUSHWA na AJIRA serikali ya JK imefeli kabisa, kama ni ranking 2/10 na kinachozingua zaidi sio tu imefeli hakuna jitihada za kujikwamua ndo ndo kwanza jamaa karudi ikulu we have another four or smthing years to deal with it. . . .TUTAKOMA!

Yote uliyoyataja yanatokea duniani kote UK prices of goods are rsing, employment at fall, US usiseme? next?
 
Back
Top Bottom