Ofa ya kufunga mwaka na kuanza mwaka mpya 2015

Ofa ya kufunga mwaka na kuanza mwaka mpya 2015

SERVICES

Member
Joined
Dec 12, 2014
Posts
9
Reaction score
0
pata huduma zifuatazo kwa bei nafuu øtunachora ramani za nyumba za kisasa øprinting tshirt,mashati,kofia ,vikoi na embroidery/kudarizi nguo za kila aina øtunashona sare za shule ,maofisini,viwandani na sehemu mbalimbali øtunatengeneza kompyuta na tunaingiza program katika kompyuta øtuna design kadi kama vile :kadi za michango,harusi na shughuli mbalimbali tunapatikana: mbagala, vikindu, mkuranga na ubungo pia tunaweza kukufikia popote ulipo. mawasiliano: 0688 850727/ 0683 562138 /0712 805697
 
Back
Top Bottom