OFA: Nitakutengenezea Website ya biashara au Kampuni kwa 200,000 tu!

OFA: Nitakutengenezea Website ya biashara au Kampuni kwa 200,000 tu!

Ndio sijakosea kwa Tsh.200,000 Tu utajipatia website ya kisasa ya biashara au kampuni yako.

Ikijumuisha
usajili wa jina la website
Hosting ya mwaka mzima
Utapata emails rasmi za website yako.

Ndani ya siku 3 tu tayari utakuwa umeshapokea kazi yako.

Mfano ya kazi ambazo nimeshatengeneza na wateja wengine wametokea humu humu jamiiforums ni

www.climatehubtz.org
www.premierhotel co tz
www.nauzagari.com
www.gpstanzania.co.tz
www.dmandshea.co.tz
www.paremountainculturaltourism.com

mawasiliano zaidi
call/whatsapp 0797870940
Ok
 
heri ya nane nane na simba day
offa bado inaendelea website kwa 180,000 tu
0797870940 call/whatsapp
 
heri siku ya mwananchi day.
natoa offa ya website kwa 180,000 tu maalum kwa leo siku ya wananchi

call/whatsapp 0797870940
 
huduma ya website design na domain name + hosting kwa 180,000 tu.
call/whatsapp 0797870940
 
huduma ya website design na domain name + hosting kwa 180,000 tu.
call/whatsapp 0797870940
 
huduma ya website design na domain name + hosting kwa 180,000 tu.
call/whatsapp 0797870940
 
huduma ya website design na domain name + hosting kwa 180,000 tu.
call/whatsapp 0797870940
 
huduma ya website design na domain name + hosting kwa 180,000 tu.
call/whatsapp 0797870940
 
huduma ya website design na domain name + hosting kwa 180,000 tu.
call/whatsapp 0797870940
 
huduma ya website design na domain name + hosting kwa 180,000 tu.
call/whatsapp 0797870940
 
huduma ya website design na domain name + hosting kwa 180,000 tu.
call/whatsapp 0797870940
 
huduma ya website design na domain name + hosting kwa 180,000 tu.
call/whatsapp 0797870940
 
Niitakkutengenezea website yaa kisasa pamojaa na kukupatia matangazo ya social media kwa siku 7

call/whatsapp 0797870940
 
Nitakutengenezea website ya kisasa pamoja na kukupatia matangazo ya social media kwa siku 7

call/whatsapp 0797870940
 
huduma zinaendelea.
kwa sasa kwa Tsh.180,000 unajipatia website kamili ikiwa na hosting pamoja na jina lako likiwa limesajiliwa.
call/whatsapp 0797870940
 
huduma zinaendelea.
kwa sasa kwa Tsh.180,000 unajipatia website kamili ikiwa na hosting pamoja na jina lako likiwa limesajiliwa.
call/whatsapp 0797870940
 
huduma zinaendelea.
kwa sasa kwa Tsh.180,000 unajipatia website kamili ikiwa na hosting pamoja na jina lako likiwa limesajiliwa.
call/whatsapp 0797870940
 
Back
Top Bottom