Odinga awataka wafuasi kususia bidhaa za kampuni tatu Kenya


mtarimbo

mtarimbo

Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
62
Likes
93
Points
25
mtarimbo

mtarimbo

Member
Joined Jul 12, 2015
62 93 25
Muungano wa upinzani nchini Kenya National Super Alliance (Nasa) umetoa wito kwa wafuasi wake kususia bidhaa na huduma kutoka kwa kampuni tatu ambazo unadai zimekuwa zikimpendelea Rais Uhuru Kenyatta.

Bw Kenyatta alitangazwa Jumatatu kuwa mshindi wa uchaguzi wa marudio uliofanyika 26 Oktoba, ambao kiongozi wa Nasa Raila Odinga alisusia akisema haungekuwa huru na wa haki.

Bw Odinga alitangaza kabla ya uchaguzi huo kwamba muungano huo utabadilika na kuwa Kundi la Pingamizi dhidi ya Serikali na baadhi ya hatua ambazo ulisema utachukua ni kususia bidhaa na huduma kutoka kwa kampuni ambazo alidai zinamfaa Bw Kenyatta.

Kampuni ambazo Nasa wamesema wafuasi wao wanafaa kususia ni:

•Kampuni ya mawasiliano ya Safaricom, ambayo ndiyo tajiri zaidi miongoni mwa kampuni za Kenya

•Kampuni ya maziwa ya Brookside, inayomilikiwa na familia ya Kenyatta

•Kampuni ya kutengeneza mafuta ya kupikia na sabuni ya Bidco


HUU NDIO UPINZANI WA KIAFRIKA
 
makinikia 101

makinikia 101

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2017
Messages
493
Likes
864
Points
180
makinikia 101

makinikia 101

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2017
493 864 180
Aje huku sizonje amwangalie angalie hata utendaji
 
R

rashidforeseerer

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2014
Messages
1,001
Likes
188
Points
160
R

rashidforeseerer

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2014
1,001 188 160
Wakiacha waathirika wao.
 
kassimneema

kassimneema

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2015
Messages
1,512
Likes
1,663
Points
280
kassimneema

kassimneema

JF-Expert Member
Joined May 14, 2015
1,512 1,663 280
Na hayo maziwa ndo yamekuwa adimu mpka kwetu
 
C

Captain Marvelous

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2017
Messages
1,140
Likes
988
Points
280
C

Captain Marvelous

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2017
1,140 988 280
hio list ilikua ndefu naona wanaitoa kwa mafungu...binafsi namkumbali Raila huyu mzee ni fighter sana ila ssa na wasi wasi na washauri wake kwa kweli...
sio kila mfuasi wa Nasa anakipato cha uhakika wengi ni wababaishaji na unavyo waambia hakuna kutumia bidhaa hii ambayo pengine bei iko chee kuliko zingine naona ni shinda..Bidco wamewekeza Kenya magaribi kilimo cha alizieti,wamewajili pia wafuasi wa Nasa, Safaricom hivyo hivyo n.k je ukiacha maelekezo ya kutonunua bidhaa zao kuna wale wafanyakazi watasimamishwa na wana majukumu ya familia zao hili Nasa wanaliona aje au ndio no gain without pain.
hii picha inaanza upya...
 

Forum statistics

Threads 1,237,946
Members 475,774
Posts 29,307,455