OCD wa Arusha aendelea kutumika na CCM.


Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,175
Points
2,000
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,175 2,000
Chama cha Demokrasia na Maendeleo kimejikuta katika mshangao mkubwa baada ya kuambiwa na ocd wa Arusha kuwa Amefuta mikutano yote ya vyama vya siasa ilikupisha ujio wa katibu wa CCM ndg Abdallahman Kinnan, ikikumbukwe cdm imepanga kufanya mkutano wake kesho maeneo ya kirombelo sokoni, ikumbukwe pia siku za karibuni Kikwete aliwaasa CCM kuacha kulitumia jeshi la polisi kujijenga hii inamaana OCD anaubavu kuliko kikwete!? Lakini chadema wamesisitiza kuwa mkutano wao uko pale pale licha ya vitisho vya OCD...
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,983
Points
1,500
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,983 1,500
Huu ndio upumbavu wa ajabu sana!
Kwani katibu mkuu wa ccm ni mtumishi wa serikali?
Inashangaza ccm kuendelea kuitumia jeshi la polisi kama kondomu.
Kitaeleweka tu
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
20,182
Points
2,000
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
20,182 2,000
chama cha demokrasia na maendeleo kimejikuta katika mshangao mkubwa baada ya kuambiwa na ocd wa Arusha kuwa Amefuta mikutano yote ya vyama vya siasa ilikupisha ujio wa katibu wa ccm ndg Abdallahman Kinnan, ikikumbukwe cdm imepanga kufanya mkutano wake kesho maeneo ya kirombelo sokoni, ikumbukwe pia siku za karibuni kikwete aliwaasa ccm kuacha kulitumia jeshi la polisi kujijenga hii inamaana OCD anaubavu kuliko kikwete!? lakini chadema wamesisitiza kuwa mkutano wao uko pale pale licha ya vitisho vya OCD...
Amesitisha mikutano ya vyama vya siasa,kwani kinana anaenda shughuli zipi?
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,175
Points
2,000
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,175 2,000
majibu ya lema kwa OCD: unajaribu kufanya dharau katika jambo muhimu na la kisheria, sasa kesho tutafanya mkutano wa chama chetu kilombero na siyo ombi kwako ni taarifa kama ulivyopokea katika barua yetu, kwa muda mchache tunakutazama unafikiri unaweza kuzuia haki na ukweli nakama unajifunza kuua sisi tunajifunza kufa, wacha dhara fanyakazi yako kwa uadilifu..
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,612
Points
1,500
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,612 1,500
Kinana ndo anaandaliwa watu? Arusha kinana hapawezi,ccm ishavuliwa chh.upi mda mrefu.
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
15,409
Points
2,000
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
15,409 2,000

Kamanda Lema usisahau kesho kukemea LIVE
ujangili wakazi wengi wa mkoa wa Arusha wanategemea Utalii!!!
kilio cha Tembo 100% kimewagusa sana wana wa Arusha
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,983
Points
1,500
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,983 1,500
majibu ya lema kwa OCD: unajaribu kufanya dharau katika jambo muhimu na la kisheria, sasa kesho tutafanya mkutano wa chama chetu kilombero na siyo ombi kwako ni taarifa kama ulivyopokea katika barua yetu, kwa muda mchache tunakutazama unafikiri unaweza kuzuia haki na ukweli nakama unajifunza kuua sisi tunajifunza kufa, wacha dhara fanyakazi yako kwa uadilifu..
Kama unajifunza kuua na sisi tunajifunza kufa?
Nooooo! Mbona tumesjakifunza kufa zamani sana?
 
Lyceum

Lyceum

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2009
Messages
1,037
Points
1,500
Lyceum

Lyceum

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2009
1,037 1,500
OCD must be sickly not even sick
Kuwa na viongozi wa kijeshi wa namna hii kunatufanya wengine kujiuliza namna walivopata hivi vyeo. Hivi unawezaje kufanya maamuzi ya hovyo kama haya. Wallah naapa, mwanangu wa miaka 5 hawezi kufanya upuuzi kama huu
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
39,312
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
39,312 2,000
Kesho tunafanya mkutano kama kawaida na tutakua na picha za tembo wakiwa wanalia kuonyesha ni jinsi gani CCM imekuwa chama cha majangili.

OCD kaa ukijua kuwa mwanga wa tochi hauwezi kuunguza nyumba.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,700
Points
1,195
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,700 1,195
majibu ya lema kwa OCD: unajaribu kufanya dharau katika jambo muhimu na la kisheria, sasa kesho tutafanya mkutano wa chama chetu kilombero na siyo ombi kwako ni taarifa kama ulivyopokea katika barua yetu, kwa muda mchache tunakutazama unafikiri unaweza kuzuia haki na ukweli nakama unajifunza kuua sisi tunajifunza kufa, wacha dhara fanyakazi yako kwa uadilifu..
Safi sana kamanda Lema kwa kumwambia ukweli huyo mpumbavu asiyejua mipaka ya kazi yake.
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,700
Points
1,195
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,700 1,195
Kwani Kinana ndio nani? Mpaka mkutano usifanyike! Nyie maafande someni sheria na katiba ya nchi mtapata majibu, mnakera sana imekula kwenu mkutano uko palepale.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,175
Points
2,000
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,175 2,000
Sijaelewa Vizuri kama OCD amefuta mikutano yote ya Siasa, je ujio wa Kinana sio wa kisiasa, Must be something else going on
Wanatapatapa mpaka hawajui wanacho kifanya....
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,175
Points
2,000
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,175 2,000
Kesho tunafanya mkutano kama kawaida na tutakua na picha za tembo wakiwa wanalia kuonyesha ni jinsi gani CCM imekuwa chama cha majangili.

OCD kaa ukijua kuwa mwanga wa tochi hauwezi kuunguza nyumba.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
Pamoja sana mkuu....
 
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
5,380
Points
1,195
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2012
5,380 1,195
Kinana ndio nani? na CCM ni nini? "Tusi siwezi" lakini huyu OCD ni mjingaa tu
 
NG'OMBE

NG'OMBE

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2011
Messages
362
Points
170
NG'OMBE

NG'OMBE

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2011
362 170
huyo OCD ni sehemu ya uamusho, kazi yao ni kuleta vurugu palipo na amani
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,175
Points
2,000
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,175 2,000
majibu ya lema kwa OCD: unajaribu kufanya dharau katika jambo muhimu na la kisheria, sasa kesho tutafanya mkutano wa chama chetu kilombero na siyo ombi kwako ni taarifa kama ulivyopokea katika barua yetu, kwa muda mchache tunakutazama unafikiri unaweza kuzuia haki na ukweli nakama unajifunza kuua sisi tunajifunza kufa, wacha dhara fanyakazi yako kwa uadilifu..
Crashwise kamanda Lema amekosea sana alitakiwa amwambie tumeshazoe kufa ila na yeye ajue atakufa tena kifo kibaya sana kuliko anavyotaka kuuwa wananchi wanachama wa chadema kufa kwakwe nilazima neno litimie maana kila mwanadamu aliezaliwa namwanamke lazima afe
 

Forum statistics

Threads 1,294,737
Members 498,025
Posts 31,186,415
Top