OCD Rungwe aapa kufunga wapinzani

OCD Rungwe aapa kufunga wapinzani

kilght

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Posts
635
Reaction score
182
OCD wa wilaya ya Rungwe bwana Iblahim ameapa kufa na viongozi wa vyama vya upinzani, habari za kuaminika zinasema mpaka sasa tayari ameshawafungulia kesi viongozi wanne wa vyama pinzani wilayani humo.

Kamfungulia m/kt wa CHADEMA aitwaye Gwamaka Mfaume, katibu wa CHADEMA Kiwira aitwae Michael Simon, mwenyekiti wa NCCR Mageuzi kata ya Kiwira bwana Simon Mwakuna na mwkt wilaya CUF bwana Asante Sanga.

Anajitapa kuwafunga kwakuwa ameishika mahakama ya wilaya hiyo.
 
ocd wa wilaya ya rungwe bwana iblahim ameapa kufa na viongozi wa vyama vya upinzani habari za kuaminika zinasema mpaka sasa tayari ameshawafungulia kesi viongozi wanne wa vyama pinzani wilayani humo kamfungulia mwkt wa chadema aitwaye gwamaka mfaume katibu wa chadema kiwira aitwae michael simon mwenyekiti wa nccr mageuzi kata ya kiwira bwana simon mwakuna na mwkt wilaya cuf bwana asante sanga. na anajitapa kuwafunga kwakuwa ameishika mahakama ya wilaya hiyo

Ana sababu gani za msingi za kutaka kuwafunga wapinzani?Au kufanya hivyo kwa akili yake anafikiri anamfurahisha Nape na Kinana?Mwacheni acheze ngoma asioijua coz atajashangaa yuko pekeyake uwanjani wakati wa kibano.
 
Huyo mambo mengne awe anauliza,au hakusikia ya John Mwankenja,mabadiliko yanapopenyeza wewe pisha njia la sivyo utajikuta matatani. Ninacho kupendea maskani huwa haturembi,akileta ujinga atafurahi tu. ASEE,ANGAKINAGHA NA NAUSWE!!
 
Funga tu hao kama wanakiuka sheria. Kafungwa Mramba itakuwa hao?
 
hana lolote zaidi ya ushabiki ni kada wa ccm mzuri nasikia
 
Huyo OCD hana tofauti na Askari wa Kikoloni enzi zile, kwa upuuzi huo ni sawa na kukaribisha mwisho wake.
 
Atapiga kambi kiboko ya Ccm mkoa wa Mbeya ni huyu hapa Mzee wa Upako Ocd aulize kiwira walifanywa nini ccm ImageUploadedByJamiiForums1387121409.803940.jpg
 
kwa polccm hiyo ni kazi nzuri atapandishwa cheo kama muuaji was mwangosi
 
tutahakikisha kwamba anahamishwa haraka sana , tutapiga FITNA tu , yeye si anajifanya mjanja , chezea vyote lakini siyo cdm , siku zake zinahesabika !
 
Hata kiwira ndio aliimaliza ccm peke yake historia ni kwamba huyu jamaa hajawai poteza kata yoyote aliyo kabidhiwaImageUploadedByJamiiForums1387122383.599718.jpg
 
ocd wa wilaya ya rungwe bwana iblahim ameapa kufa na viongozi wa vyama vya upinzani habari za kuaminika zinasema mpaka sasa tayari ameshawafungulia kesi viongozi wanne wa vyama pinzani wilayani humo kamfungulia mwkt wa chadema aitwaye gwamaka mfaume katibu wa chadema kiwira aitwae michael simon mwenyekiti wa nccr mageuzi kata ya kiwira bwana simon mwakuna na mwkt wilaya cuf bwana asante sanga. na anajitapa kuwafunga kwakuwa ameishika mahakama ya wilaya hiyo

TUNAOMBA KUFAHAMU KABLA YA KUJA RUNGWE, huyo MZIGO ALITOKEA WAPI ?
 
ocd wa wilaya ya rungwe bwana iblahim ameapa kufa na viongozi wa vyama vya upinzani habari za kuaminika zinasema mpaka sasa tayari ameshawafungulia kesi viongozi wanne wa vyama pinzani wilayani humo kamfungulia mwkt wa chadema aitwaye gwamaka mfaume katibu wa chadema kiwira aitwae michael simon mwenyekiti wa nccr mageuzi kata ya kiwira bwana simon mwakuna na mwkt wilaya cuf bwana asante sanga. na anajitapa kuwafunga kwakuwa ameishika mahakama ya wilaya hiyo

ameshindwa kutatua matatizo kwahiyo hiyo ndio njia rahisi ya kuwafuraisha mabosi wake
 
Back
Top Bottom