OCD Ajigamba Kumkamata Salum Mwalimu

Mwanahabari Huru

Sawa kwa maana hiyo baada ya kumkamata alimuweka ndani na kumfungulia mashitaka gani?
 
Last edited by a moderator:

Yule tibaigana afadhali kidogo alikuwa na mshipa wa aibu kuliko hawa wengine.
 
Tatizo nini hapo?

Au haujuwi chama tawala ni kipi?

Kazaneni na nyinyi mtapata fursa ya kusalimiana na wananchi wenu hata saa 7 za usiku.

Kinana kasimama kusalimiana na wana CCM, kinawauma nini?

Kusalimia wananchi hadi jukwaa linajengwa, viti vinapangwa, angesalimia akiwa ndani ya gari na kupita zake.

Unasemaje ccm walipobadilisha maana ya neno rushwa na kuita takrima?
 
Kusalimia wananchi hadi jukwaa linajengwa, viti vinapangwa, angesalimia akiwa ndani ya gari na kupita zake.

Unasemaje ccm walipobadilisha maana ya neno rushwa na kuita takrima?

Takrima ni takrima na rushwa ni rushwa, vitu viwili tofauti.

Hilo kuhusu jukwaa nimeshalijibu, pitia nyuzi wacha kiherehere.
 
Mtu anae tetea uovu kama huu wa wazi hata ugaidi atatetea akisema umehalalishwa na mungu. Halaf mi sijawahi kuona huyu mama kaandika point mahali zaidi ya kujitoa ufahamu na kutetea ujinga

Mkikosa hoja mnakimbilia "ugaidi", "udini". Hamna zaidi.

Punguani wahed.
 

Hivi kazidisha masaa 2 au dk 20? Mikutano inatakiwa kwisha saa 12:00 jioni, yeye tunaambiwa amekwenda hadi saa 12:20 jioni (kama mleta mada yuko sahihi).
 
Hapa jamaa anahutubia - inasemekana hadi saa nne usiku lakini hakuna Police aliyethubutu walau kumhoji tu.

 
Hapa jamaa anahutubia - inasemekana hadi saa nne usiku lakini hakuna Police aliyethubutu walau kumhoji tu.


hapa nadhan itakuwa ni saa 11.30 jioni:confused2:
 

Huyo mwanamke anajifanyaga swala 5...wakat roho yake inachuki inayokaribiana na shetan
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…