obesity..... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

obesity.....

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Jestina, Apr 23, 2012.

  1. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,782
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    kwa vile am overweight,na kila nikipiita barabarani naona vibanda vya chips na kuku,nimeamua kuja na alternative....kuweka vibanda kibao vya kuuza salad na matunda.......jamani hii bussiness inalipa????:glasses-nerdy:
     
  2. M

    Marketer JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hailipi uswazi coz hamna obesity na mtu aliejazia anaonekana mambo yake poa, nenda masaki na obay au posta ndo utatoka
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,782
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145

    thanks,kwa hii strategy.:A S 41::A S 41:
     
  4. MimiT

    MimiT JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 604
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 80
    ni idea nzuri sana, lakini uwe katikati ya mji
     
Loading...