Obama:Wanamgambo ndio walioangusha ndege

Obama:Wanamgambo ndio walioangusha ndege

Herbalist Dr MziziMkavu

Platinum Member
Joined
Feb 3, 2009
Posts
43,098
Reaction score
34,914
140718161020_obama_512x288_getty_nocredit.jpg

Rais Barrack Obama



Rais Barrack Obama amesema kuwa ushahidi unaonyesha kwamba ndege ya Malaysia Airline iliokuwa ikisafiri kutoka Amstaderm kuelekea Kuala Lumpur ilitunguliwa na

kombora lililorushwa kutoka eneo linalodhibitiwa na waasi wanaounga mkono Urusi.

Rais Obama amesema kuwa kitendo hicho kinatia hasira na kwamba waasi hao wamekuwa

wakipokea usaidizi kutoka kwa Urusi ikiwemo makombora ya kuangusha ndege.


Obama ametaka usitishwaji wa vita nchini Ukraine ili kutoa fursa ya shirika huru la kimataifa kuchunguza kilichojiri. Chanzo.BBC
 
140718161020_obama_512x288_getty_nocredit.jpg

Rais Barrack Obama



Rais Barrack Obama amesema kuwa ushahidi unaonyesha kwamba ndege ya Malaysia Airline iliokuwa ikisafiri kutoka Amstaderm kuelekea Kuala Lumpur ilitunguliwa na

kombora lililorushwa kutoka eneo linalodhibitiwa na waasi wanaounga mkono Urusi.

Rais Obama amesema kuwa kitendo hicho kinatia hasira na kwamba waasi hao wamekuwa

wakipokea usaidizi kutoka kwa Urusi ikiwemo makombora ya kuangusha ndege.


Obama ametaka usitishwaji wa vita nchini Ukraine ili kutoa fursa ya shirika huru la kimataifa kuchunguza kilichojiri. Chanzo.BBC

Huo ndio mpango mzima wa marekani.
 
Double standard na upuuuzi mtupu.
Mbona hakemei mauaji ya Israel dhidi ya Palestinians.
 
Double standard na upuuuzi mtupu.
Mbona hakemei mauaji ya Israel dhidi ya Palestinians.
Na wao ndio wanawapa silaha Israel, tena hizo ndege zao F16 and F15 zinavunja majumba,Hospital, School na ubaya zaid zinauwa watoto wachanga na wanawake tu, huwezi kuona wameuwa macomonder wa Hamas au Hazbullah hata siku moja.
 
Kombora kutoka katika eneo linalomilikiwa na waasi sio lazima lipigwe na waasi au russia inawezekana kabisa ni Ukraine au hata majasusi ya kimagharibi.

Obama anaongea bila evidence!
 
Kombora kutoka katika eneo linalomilikiwa na waasi sio lazima lipigwe na waasi au russia inawezekana kabisa ni Ukraine au hata majasusi ya kimagharibi.

Obama anaongea bila evidence!

Well said Mkuu, Rais wa Ukraine gotta lot to gain kwa kuwalahumu Putin na wanamgambo ili apate kuhungwa mkono na International Community wazidi kuitenga URUSI!! Kukurupuka kwa OBAMA kumlahumu Putin bila ya kuwa na ushahidi wa kutosha ni dalili tosha kwamba Merikani ilijua mpango mzima wa Serikali ya sasa ya UKRAINE,kuna eye witness wanasema ndege hiyo ilitunguliwa na ndege za kivita za Ukraine na wala si makombora ya SAM.
 
140718161020_obama_512x288_getty_nocredit.jpg

Rais Barrack Obama



Rais Barrack Obama amesema kuwa ushahidi unaonyesha kwamba ndege ya Malaysia Airline iliokuwa ikisafiri kutoka Amstaderm kuelekea Kuala Lumpur ilitunguliwa na

kombora lililorushwa kutoka eneo linalodhibitiwa na waasi wanaounga mkono Urusi.

Rais Obama amesema kuwa kitendo hicho kinatia hasira na kwamba waasi hao wamekuwa

wakipokea usaidizi kutoka kwa Urusi ikiwemo makombora ya kuangusha ndege.


Obama ametaka usitishwaji wa vita nchini Ukraine ili kutoa fursa ya shirika huru la kimataifa kuchunguza kilichojiri. Chanzo.
BBC
Ukishaona chanzo, ABC, BBC, CNN, AP... unatambua vyombo vya propaganda ambavyo vinaaminiwa na watu wengi duniani vipo kazini! Na baada ya muda dunia itawageukia warusi ikiamini kile kilichosemwa na upande wanaouamini huku wakisahau Somalia, Iraq, Libya, Palestina, Mali, Afrika ya Kati nini kinatokea na kimesababishwa na kina nani!!!

Huwa nacheka sana unapowasikia watu wakimzunguzia Osama na Al-Qaeda nakumbuka hadithi za zamani za Nunda mla watu na Mazimwi! (USA wamewatengenezea watu ZIMWI, na watu wakiulizwa kama walipata kumuona zimwi hakuna mwenye ushahidi lakini wanaamini)
 
Double standard na upuuuzi mtupu.
Mbona hakemei mauaji ya Israel dhidi ya Palestinians.
Haitatokea hata siku moja akemee, kwa sababu hata WAYAHUDI asili wananyanyasika ndani ya Israel wakiwemo MAYAHUDI MAFALASHA waliotoka Ethiopia hakuna mtu analiona hilo wala kukemea pia. WANAOFANYA MAUAJI KOTE MASHARIKI YA KATI NI MAYAHUDI TOKA ULAYA.
 
Back
Top Bottom