Miaghay
JF-Expert Member
- Jun 9, 2011
- 1,535
- 494
Kwa mda sasa kumekua na msuguano wa chini kwa chini kati ya Rais obama wa marekani na waziri mkuu wa israel Benjamin Netanyahu kuhusiana na suala la israel kuitaka marekani iweke redline au mipaka ambayo iran ikiikiuka marekani ataishambulia iran.
Wakati netanyahu anamforce obama kufanya hilo obama amamkatalia kwa macho makavu na kumweleza kuwa daima siasa za nje za marekani ziko responsible kwa usalama wa marekani kwanza na si vinginevyo.
Link.
here here.
Pia soma debka.
Wakati netanyahu anamforce obama kufanya hilo obama amamkatalia kwa macho makavu na kumweleza kuwa daima siasa za nje za marekani ziko responsible kwa usalama wa marekani kwanza na si vinginevyo.
Link.
here here.
Pia soma debka.