Obama na michelle ni mfano wa kuigwa duniani!

Obama na michelle ni mfano wa kuigwa duniani!

Heloo

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Posts
4,391
Reaction score
3,409
Jamani vyovyote tutakavyosema na kutoa maoni yetu mbalimbali lakini ebu basi tuchukue hata dakika 3 tu kuwaombea hawa wenzetu kwa kufanikiwa kuwa vile mungu anavyoagiza wanandoa wawe,waishi..kuna wanaosema eti wanaigiza,mara kisiasa jamani kama mtu hujui basi mi naona ni bora usichangie,obama na michelle si wa juzijuzi kwamba baada ya kuwa raisi ndo akaanza kushow lovesi kweli kwa wanaofatilia vitabu vyake hata kusoma historia yao watakwa nami kwamba hawa wanandoa ni good example kwa watu wote duniani...tusiwe wanafiki kumpenda mtu mpaka awe na pesa gari au eti sijui katoka familia ya kitajili and alike...tuigeni mfano huo mali na vyote munbgu hutoa wakati ukifika ni kujipanga na kufanya kazi kwa bidii na kuwa na malengo...mana wadada wengi siku hizi akikutana na mtu hapo wamekutana tu cha kwanza atakachotaka kujua una gari aina gani..kama unaona gari ni la maana kuliko mapenzi ya dhati kwa nini na wewe usiwe nalo kwanza ebu tuacheni izo we angalia moyo wako je umempenda kwa dhati hayo mengine yatafuata!! I love bama family!may god be with them forever more!
 
Mbona hata mimi ni Good example katika jamii yangu ila kwakua Obama na mkewe wanafahamika dunia nzima acha tu wapewe sifa hizo.
 
Mwombe Mungu akuongoze uwe kama obama na mkewe.
 
mbona hata mimi ni good example katika jamii yangu ila kwakua obama na mkewe wanafahamika dunia nzima acha tu wapewe sifa hizo.
ndo mna nikasema kwa wasiokuwa ivyo waige mfano...na kama wewe upo ivyo na familia yako i salute you!
 
Kwa suala la mwonekano wa nje na kusoma vitabu, basi mifano ya kuigwa ipo mingi, lkn hakuna ajuaye mambo yao ya ndani isipokua Mungu.
Kwa hyo omba Mungu akupe maisha unayotaka, usimwombe kuwa kama Obama na mkewe
 
  • Thanks
Reactions: LD
Jamani vyovyote tutakavyosema na kutoa maoni yetu mbalimbali lakini ebu basi tuchukue hata dakika 3 tu kuwaombea hawa wenzetu kwa kufanikiwa kuwa vile mungu anavyoagiza wanandoa wawe,waishi..kuna wanaosema eti wanaigiza,mara kisiasa jamani kama mtu hujui basi mi naona ni bora usichangie,obama na michelle si wa juzijuzi kwamba baada ya kuwa raisi ndo akaanza kushow lovesi kweli kwa wanaofatilia vitabu vyake hata kusoma historia yao watakwa nami kwamba hawa wanandoa ni good example kwa watu wote duniani...tusiwe wanafiki kumpenda mtu mpaka awe na pesa gari au eti sijui katoka familia ya kitajili and alike...tuigeni mfano huo mali na vyote munbgu hutoa wakati ukifika ni kujipanga na kufanya kazi kwa bidii na kuwa na malengo...mana wadada wengi siku hizi akikutana na mtu hapo wamekutana tu cha kwanza atakachotaka kujua una gari aina gani..kama unaona gari ni la maana kuliko mapenzi ya dhati kwa nini na wewe usiwe nalo kwanza ebu tuacheni izo we angalia moyo wako je umempenda kwa dhati hayo mengine yatafuata!! I love bama family!may god be with them forever more!

It might be wakawa 'good example' kwa watu wote duniani. BUT ungesema wao ni 'best example' ningekata rufaa mpaka kwa Mungu.

I love MY FAMILY!! may God be with us forever more!
Japo wanasema kwamba YOU SHOULD LOVE YOUR NEIGHBOUR, lakini kwa mimi... 'my neighbor' comes second. Back in days during my infancy, nilijifunza kuwamba ngoma na mara kwa mara Babu alinisisitiza sana kuvutia kwangu.
 
Mbona hata mimi ni Good example katika jamii yangu ila kwakua Obama na mkewe wanafahamika dunia nzima acha tu wapewe sifa hizo.

Ni kweli mkuu. It's because of the 'Universe Fame'
 
Mmmh mifano mingi uncle...acha kufagilia watu wasiokujua. Angalia familia yako or hata jirani yako nafikiri hutakosa live example.....
 
Kwa kuwa unawaona kwenye runinga wameshikana mikono au?

Unaweza walau kuongelea couple ya kwanza kabisa uliyoifahamu hapa dunian?! I mean wazazi wako!
 
kwa suala la mwonekano wa nje na kusoma vitabu, basi mifano ya kuigwa ipo mingi, lkn hakuna ajuaye mambo yao ya ndani isipokua mungu.
Kwa hyo omba mungu akupe maisha unayotaka, usimwombe kuwa kama obama na mkewe
inawezekana yanenayo yakawa na ukweli ndani yake ila kama umenisoma vizuri couple ile imetulia na wapo wengi ila kwa kuwa wao ndo wanaonekana zaidi machoni pa watu ndo mana nimesema ivyo,unajua huwezi ficha ukweli?mbona sijamsema fast jet?si habari yake unaijua? Na mbona sijamtaja david beckham?hao bwana husemi kitu yote nimeeleza!
 
kwa kuwa unawaona kwenye runinga wameshikana mikono au?

Unaweza walau kuongelea couple ya kwanza kabisa uliyoifahamu hapa dunian?! I mean wazazi wako!
umenisoma vizuri wangu?obama family ndo habari ya dunia!
 
Mmmh mifano mingi uncle...acha kufagilia watu wasiokujua. Angalia familia yako or hata jirani yako nafikiri hutakosa live example.....

INGEKUWA IVYO HATA WATUNZI WA MASHAIRI WASINGEKUWA WANAWASIFU WATU WENGINE MFANO AKINA MANDELA,KUMBE KAMA KUMFAGILIA MTU MPAKA UMJUE,UNAPOCHANGIA DADA KUWA SERIOUS AU ROHO IMEKUUMA MIMI KUMSIFU Obama?najua hata weweile family unaifeel!
 
it might be wakawa 'good example' kwa watu wote duniani. But ungesema wao ni 'best example' ningekata rufaa mpaka kwa mungu.

I love my family!! May god be with us forever more!
Japo wanasema kwamba you should love your neighbour, lakini kwa mimi... 'my neighbor' comes second. Back in days during my infancy, nilijifunza kuwamba ngoma na mara kwa mara babu alinisisitiza sana kuvutia kwangu.
ina mana wewe huna mtu yoyote hapa duniani ambaye ni dira yako au pengine kutamani kuwa kama yeye au kujifunza toka kwake?ni wewe tu na familia yako?
 
Jamani vyovyote tutakavyosema na kutoa maoni yetu mbalimbali lakini ebu basi tuchukue hata dakika 3 tu kuwaombea hawa wenzetu kwa kufanikiwa kuwa vile mungu anavyoagiza wanandoa wawe,waishi..kuna wanaosema eti wanaigiza,mara kisiasa jamani kama mtu hujui basi mi naona ni bora usichangie,obama na michelle si wa juzijuzi kwamba baada ya kuwa raisi ndo akaanza kushow lovesi kweli kwa wanaofatilia vitabu vyake hata kusoma historia yao watakwa nami kwamba hawa wanandoa ni good example kwa watu wote duniani...tusiwe wanafiki kumpenda mtu mpaka awe na pesa gari au eti sijui katoka familia ya kitajili and alike...tuigeni mfano huo mali na vyote munbgu hutoa wakati ukifika ni kujipanga na kufanya kazi kwa bidii na kuwa na malengo...mana wadada wengi siku hizi akikutana na mtu hapo wamekutana tu cha kwanza atakachotaka kujua una gari aina gani..kama unaona gari ni la maana kuliko mapenzi ya dhati kwa nini na wewe usiwe nalo kwanza ebu tuacheni izo we angalia moyo wako je umempenda kwa dhati hayo mengine yatafuata!! I love bama family!may god be with them forever more!

Ebana ee kuna habari flani miaka ya nyuma niliwahi somaga kny gazeti either mwananchi au nipashe ni kwamba jamaa obama alikua anavuta sigara sana na pombe na ndoa design ilikua inaelekea ukingoni au kitu kama hicho na huyo michelle allikua anataka kumuacha jamaa misuguano mingi min etc etc nafikiri ulikua hulifahamu hilo kwa maelezo ya kina consult google ujionee
 
INGEKUWA IVYO HATA WATUNZI WA MASHAIRI WASINGEKUWA WANAWASIFU WATU WENGINE MFANO AKINA MANDELA,KUMBE KAMA KUMFAGILIA MTU MPAKA UMJUE,UNAPOCHANGIA DADA KUWA SERIOUS AU ROHO IMEKUUMA MIMI KUMSIFU Obama?najua hata weweile family unaifeel!

Ok...kwanini asiwe Baba Riz ndio mfano au any other body that I am familiar, yes Obama do potray as examplary couples, what goes inside I really do not know.
 
ina mana wewe huna mtu yoyote hapa duniani ambaye ni dira yako au pengine kutamani kuwa kama yeye au kujifunza toka kwake?ni wewe tu na familia yako?

Mkuu, kwa haraka haraka tu maelezo ya swali lako yanaonesha hukuelewa vizuri nini nimemaanisha kwenye iyo post yangu. Hapo kama ni test tayari upo 'nje ya box'.

Mkuu, hata hivyo naweza jibu swali lako kama ifuatavyo: YES, ninao watu ambao ni dira yangu, najifunza mengi kutoka kwao na natamani kuwa kama wao... Wazazi wangu!

Mkuu kama una swali la nyongeza, ruksaa kaka.
 
Kwa suala la mwonekano wa nje na kusoma vitabu, basi mifano ya kuigwa ipo mingi, lkn hakuna ajuaye mambo yao ya ndani isipokua Mungu.
Kwa hyo omba Mungu akupe maisha unayotaka, usimwombe kuwa kama Obama na mkewe

kweli...good point
 
Ndo mana wakaitwa kioo cha jamii au public figure!

Mkuu, Nadhani apo umechanganya madesa. Kwanza hisia zangu zinanituma kwamba unamaanisha ''kioo cha jamii'' ndo swahili translation ya ''public figure'', kama ndo unamaanisha ivyo, basi that's very wrong!!

Nijuavyo mimi mtu kuwa 'kioo cha jamii' au kuwa 'public figure' ni vitu viwili tofauti kabisa japo vina uhusiano kidogo sana. Mtu anaweza kuwa kioo cha jamii without being a public figure. Likewise, mtu anaweza kuwa public figure na asiwe kioo cha jamii. Mfano huyo Obama wako, he is just a Public Figure but not kioo cha jamii. Mfano wa pili: Wanasiasa walio wengi ni just Public Figures but not vioo vya jamii (coz siasa asilimia kubwa ni kusema uongo).

Otherwise, nikosoe kama nipo wrong au niongezee uelewa kuhusu hilo mkuu.
 
Back
Top Bottom