obama na familia ya kifalme ya uingereza

obama na familia ya kifalme ya uingereza

Somi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2009
Posts
3,955
Reaction score
4,899
obama na mkewe wakiwa buckingham palace kuonana na wanaufalme wa uingereza.Ukisikia wenye kutawala dunia ndio hawa US na UK na wanapendeleana wao kwa wao kwa kila kitu, kibiashara,kiulinzi n.k.
 

Attachments

  • president obama and his wife meet duke and duchess of cambridge.jpg
    president obama and his wife meet duke and duchess of cambridge.jpg
    26.1 KB · Views: 89
lazima wapendeleana au mlitaka aje kwa mkweree...
 
Back
Top Bottom