Mamndenyi Platinum Member Joined Apr 11, 2011 Posts 44,689 Reaction score 64,723 Sep 14, 2011 #21 pascaldaudi said: Obama ni kichwa!! wewe mpaka Mcain kamkumbali yeye huyu mjamaa ni nani? Click to expand... Ni baadhi ya wale wanaofikiria kwa kutumia masaburi yao.
pascaldaudi said: Obama ni kichwa!! wewe mpaka Mcain kamkumbali yeye huyu mjamaa ni nani? Click to expand... Ni baadhi ya wale wanaofikiria kwa kutumia masaburi yao.
Mamndenyi Platinum Member Joined Apr 11, 2011 Posts 44,689 Reaction score 64,723 Sep 14, 2011 #22 Mapujds said: Jamaa simkubali kabisa na ufreemason wake kaivuruga dunia. Click to expand... hata angakua ushetani, obama is a man, na sijui ulikuwa wapo osama akauacha unakuja kuleta majungu yako humu jamvini.
Mapujds said: Jamaa simkubali kabisa na ufreemason wake kaivuruga dunia. Click to expand... hata angakua ushetani, obama is a man, na sijui ulikuwa wapo osama akauacha unakuja kuleta majungu yako humu jamvini.
Raia Fulani JF-Expert Member Joined Mar 12, 2009 Posts 11,866 Reaction score 4,262 Sep 14, 2011 #23 Natalia said: wewe obama ameharibu marekani na socialist ideas zake he need to go and we didnt want him here . His ego is over the top, he is way too left .Tumemchokaa na speech zake hakuna cha ubaguzi wala nini . Anaspend so much money,his carrier is over Click to expand... <br /> <br /> na wewe si urudi kwenu?
Natalia said: wewe obama ameharibu marekani na socialist ideas zake he need to go and we didnt want him here . His ego is over the top, he is way too left .Tumemchokaa na speech zake hakuna cha ubaguzi wala nini . Anaspend so much money,his carrier is over Click to expand... <br /> <br /> na wewe si urudi kwenu?