mkulu senkondo
JF-Expert Member
- Feb 19, 2017
- 1,896
- 3,660
Astaghafirluh!Kawaida, mm nawala sana wake za watu
Sent from my iPhone using JamiiForums
Sent using Jamii Forums mobile app
Astaghafirluh!Kawaida, mm nawala sana wake za watu
Sent from my iPhone using JamiiForums
Kwa mujibu wa hili bandiko mtoa mada ni me na huyu niliyemquote ni meUnataka kusema kulana ni kukoseana heshima ?
[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Huko Mbona Mbali anaweza kupitiwa na yeye jumla jumla
Kwa mujibu wa hili bandiko mtoa mada ni me na huyu niliyemquote ni me
Sent using Jamii Forums mobile app
hahahahh wanaleta habar za kugeuzanaKwa mujibu wa hili bandiko mtoa mada ni me na huyu niliyemquote ni me
Sent using Jamii Forums mobile app
Ngoja IPO siku yako utalogwa.Kawaida, mm nawala sana wake za watu
Sent from my iPhone using JamiiForums
Ngoja IPO siku yako utalogwa.