Nyumba ya kupangisha inahitajika


Mkereketwa

Mkereketwa

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2007
Messages
202
Likes
1
Points
0
Mkereketwa

Mkereketwa

JF-Expert Member
Joined May 19, 2007
202 1 0
Wakuu salama,

Ninahitaji nyumba ya kupanga at least iwe na vyumba kuanzia viwili vya kulala, sebule, jiko choo/bafu (siyo lazima iwe na vyumba self contained), fence na parking area. Nyumba iwe maeneo ya Ubungo, Mwenge, Kimara/Mbezi na Tabata. Bei iwe kuanzia 150,000 - 200,000 itategemeana na ubora wa nyumba. Pia maeneo mengine ya Dar naweza kupanga kupanga ila tuna-negotiate kwanza.

Thanks
 
M

miss mkweli

Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
14
Likes
0
Points
0
M

miss mkweli

Member
Joined Oct 30, 2010
14 0 0
ipo moja hapa sinza vaticani ina vyumba vitatu, sebule jiko. choo na bafu viko nje, fensi na paking ipo. sh 200,000 kwa mwezi. kodi ya mwaka inahitajika.
 
MNDEE

MNDEE

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2009
Messages
494
Likes
20
Points
0
MNDEE

MNDEE

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2009
494 20 0
ipo moja hapa sinza vaticani ina vyumba vitatu, sebule jiko. choo na bafu viko nje, fensi na paking ipo. sh 200,000 kwa mwezi. kodi ya mwaka inahitajika.
Ukihitaji kwenda maliwatoni usiku wa manane uamshe mtu wa kukusindikiza na abebe panga vinginevyo ukienda kulala uvae daipa, fensi haifui dafu mbele ya vibaka unless ni ya umeme.
 
eucalyptos

eucalyptos

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2010
Messages
387
Likes
23
Points
35
eucalyptos

eucalyptos

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2010
387 23 35
Ipo moja maeneo ya kimara mbele kidogo ya vyumba vi8.
It's a 3bedrooms self contained(one master bdrm), kitchen, store, dinning, sitting. Floor tiles kote, fence, parvements etc. Ni mpya. Dau ni zaidi kidogo ya utakayo; it's 300 kwa mwezi. - kama unaitaka email me at solutionartz@yahoo.com
 
L

Loveness

Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
40
Likes
0
Points
0
L

Loveness

Member
Joined Feb 29, 2008
40 0 0
Ipo moja maeneo ya kimara mbele kidogo ya vyumba vi8.
It's a 3bedrooms self contained(one master bdrm), kitchen, store, dinning, sitting. Floor tiles kote, fence, parvements etc. Ni mpya. Dau ni zaidi kidogo ya utakayo; it's 300 kwa mwezi. - kama unaitaka email me at solutionartz@yahoo.com
Vipi suala la maji? umbali kutoka barabarani? na kodi anaweza kupokea ya miezi sita?
 
eucalyptos

eucalyptos

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2010
Messages
387
Likes
23
Points
35
eucalyptos

eucalyptos

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2010
387 23 35
Maji kama kawaida, mabomba mpaka ndani but no water.
Ila maeneo ya jirani kuna kisima (borehole) yanafaa kwa kazi zote isipokuwa kunywa, ni salty. Kawaida ya maeneo mengi ya Kimara ni kununua maji toka kwenye magari.

Miezi sita atachukua kwa kuanza (first contract).
 
B

BA-MUSHKA

Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
66
Likes
0
Points
0
B

BA-MUSHKA

Member
Joined Nov 22, 2010
66 0 0
Ipo nyingine kule ubungo eneo la legho ina 3bed rooms, sebule, jiko, choo vipo ndani, haina uzio, 250 anataka mwaka.
 
Paddy

Paddy

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
275
Likes
32
Points
45
Paddy

Paddy

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2010
275 32 45
Ipo moja maeneo ya kimara mbele kidogo ya vyumba vi8.
It's a 3bedrooms self contained(one master bdrm), kitchen, store, dinning, sitting. Floor tiles kote, fence, parvements etc. Ni mpya. Dau ni zaidi kidogo ya utakayo; it's 300 kwa mwezi. - kama unaitaka email me at solutionartz@yahoo.com
Natafuta nyumba kama hii kaka japo kimara sipapendi sana compared to survey na mwenge. Nitakutumia email unipe more info.
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,768
Likes
2,321
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,768 2,321 280
Ipo moja maeneo ya kimara mbele kidogo ya vyumba vi8.
It's a 3bedrooms self contained(one master bdrm), kitchen, store, dinning, sitting. Floor tiles kote, fence, parvements etc. Ni mpya. Dau ni zaidi kidogo ya utakayo; it's 300 kwa mwezi. - kama unaitaka email me at solutionartz@yahoo.com
Du room 8 ishakuwa crib za masupa star wa marekani
 
N

nadinemumu

Member
Joined
Jun 25, 2009
Messages
12
Likes
0
Points
3
N

nadinemumu

Member
Joined Jun 25, 2009
12 0 3
Jamani mini nitaomba contact zenu wale ambayo wanacontacts za hizi nyumba zakupangisha. Mimi natarajia kuanza kutafuta mwezi wa pili. Natafuta nyumba ambayo ina vyumba viwili, sebule, jiko, choo na bafu ndani, ikiwa fenced itakuwa bomba. Na iwe karibu na barabara. Maeneo - K"nyama - First choice, Msasani, Makumbusho, Mwenge, Sinza na Kinondoni. Budget 280,000 na ikiwezekana kulipa miezi 6 kwanza... fresh.. Asante
 
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2010
Messages
1,031
Likes
19
Points
135
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2010
1,031 19 135
Jamani mini nitaomba contact zenu wale ambayo wanacontacts za hizi nyumba zakupangisha. Mimi natarajia kuanza kutafuta mwezi wa pili. Natafuta nyumba ambayo ina vyumba viwili, sebule, jiko, choo na bafu ndani, ikiwa fenced itakuwa bomba. Na iwe karibu na barabara. Maeneo - K"nyama - First choice, Msasani, Makumbusho, Mwenge, Sinza na Kinondoni. Budget 280,000 na ikiwezekana kulipa miezi 6 kwanza... fresh.. Asante
Kwa maeneo uliyotaja Jiandae kwa 300,000/= hadi 350,000/=!!
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Nafikiri njia nzuri ya kupata haraka ni kwa kutumia madalali!!usiogope kutoa kodi ya mwezi mmoja!!
 

Forum statistics

Threads 1,237,407
Members 475,533
Posts 29,287,424