Nyumba iliyopo Mbezi Luis njia ya kuelekea Mpiji Magoe inapangishwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba iliyopo Mbezi Luis njia ya kuelekea Mpiji Magoe inapangishwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mhache, Mar 7, 2011.

  1. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nyumba iliyopo Mbezi Luisi njia ya kuelekea Mpiji Magoeinapangishwa. Nyumba hiyo ipo karibu na Sekondari ya Mbezi kilomita moja kutoka barabara ya Morogoro. Nyumba yenyewe ina sebule, chumba cha kulala, stoo na jiko. Choo ni cha nje. Nyumba ina umeme, maji yanapatikana jirani. Kodi kwa mwezi ni shilingi 150,0000/= Kwa mawasiliano 0754 383 416.
     
  2. Kottler Masoko

    Kottler Masoko Senior Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 176
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tatizo lenu madalali mna tamaa sana, we chumba kimoja cha kulala,choo nje,ipo mbali na mjini,nk bado unataka 150,000 (150,0000/=)kwa mwezi? si bora niendelee kulipa 200,000/= huku sinza napata chumba self, sebule jiko,stoo na choo ndani.Acheni uhuni bana!! huko kodi inatakia 70,000 tu hapo.
     
  3. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,669
    Likes Received: 742
    Trophy Points: 280
    wahuni sana madalali mtalaniwa njaaa sana nyie
     
  4. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hata mimi wananiuzi? huko nje ya mchi 150? what?
     
  5. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nashukuru kwa ushauri wenu.
     
Loading...