Nyuma ya Pazia katika Massage Parlour

barafu

JF-Expert Member
Apr 28, 2013
6,703
2,000
Unajiweza kuzuia dushelele lisianze kunyanyuka kwa muinuko wa slogani ya "kidumu chama tawala"?

Chukua twenty ya huduma ya full massage na twenty nyingine ya "extra". Panda basi/usafiri wako binafsi hadi Kinondoni mana ndipo zilizipojaa.

Hapo utaingia, ukigonga ni kama mlango umefungwa, lkn ni gear za walioko ndani kumjua mteja kama ni mtu mwema au laa, utafunguliwa na utakuta watoto wazuriiiii,wengi wao ni kutoka mkoa fulani kaskazini ya mbali... Utajichagulia unayemtaka, ataingia chumbani amevaa nguo za mtego na ushawishi wa hali ya juu.. utaulizwa uoge na aina ya maji, utambiwa uvue nguo na upewe taulo.

Baadae utaitwa bafuni ni kupewa maji ya uvuguvugu, unaoga then ukirudi chumbani faragha unamkuta mtoto kapulizia unyunyu, taa za mfifio, mziki wa slow jams kwa mbaaaaliiiii, utaulizwa unataka hard massage au soft massage?? Ya Poda au ya lotion yenye mchanganyiko wa vilainisha misuli, baada ya hapo unatoa mpaka boxer unabaki na taulo na kulalia tumbo.

Unafanyiwa massage kuanzia ukuchani mpaka utosini, baadae anakuomba msamaha kwa sauti ya mbaaliiii, anaomba umtoe blauzi mana ni joto, na ametumia nguvu kukusugua so anasweat, baadae anaomba apande akukalie mgongoni ili akunyooshe mabega na kukanda kiuno chako, akipanda anakukalia mgongoni (uzuri wengi wao ni portable, so usihofu)!!!

Ooops, anakuwa hana kufuri, halafu uwanda wa papuchi umenyolewa kwa mbaaliiii, so zile nyasi korofi za kwenye papuchi unazisikia zinakuchomachoma mgongoni... Jamani duniani kuna rahaaaaa!!!

Utasuguliwa mpaka misuli inalainika, unakuwa mwepesiiiii, shughuli sasa ukigeuka aanze massage ya mbele..... weeeee weeee hapo kama ni Ijumaa kuu, basi kituo cha tisa... "Mkristo kaza Moyo" shetani anapita...

Anakusugua, anafika ikulu, kama anapita mwambao mwambao mwa dushelele hivi, anaenda kulia kama anaenda Singida, mara anarudi Dodoma, tena anakuja kama anapita kwenda Njia ya Kondoa ghafla anageuzia mnadani.... anakuja kichwani anafanya massage ya kichwa, kichwa kinakua lainiiiiii, anakuja kifuani.. akiinama lazima chuchu zikuguse kifuani....

Mara unaanza kuhema, na wanajua sana kuwa umezidiwa, Utasikia anasema "do u want extra service"...ukijibu tu, anakwambia ongeza hela...hapo ndio watu wanafilisiwaga hadi nauli mtu anazinduka na akili timamu hana hata mia.

N:B Kwa afya ni nzuri, usije ukakiuka masharti, mi nimekupa ili upate tiba.....

"Ole wao wale wasasabishao wenzao watende dhambi na kukwazika,ingelikuwa heri kwao wafungwe jiwe kubwa shingoni na kutupwa ktk kina cha bahari"
 

amu

JF-Expert Member
Aug 8, 2012
15,220
2,000
shida yote ya nini?huna mke au gf?kama unaye mwambie anunue nazi atengeneze mafuta ya nazi achanganye na hiriki na mchaichai akufanyie massage,anunue na vile foot massage akusugue gaga aweke slow muziki taa za kuvutia au asiwashe kabisa.Baada ya hapo atakushusha kitonga na atakuogesha.Utatoka msafiiiii na mwepesi mwisho unashushia na supu ya samaki.Kisha tunawaacha mrareeeeeeeeee
 

MillionHairs

JF-Expert Member
Jul 31, 2013
803
0
Unajiweza kuzuia dushelele lisianze kunyanyuka kwa muinuko wa slogani ya "kidumu chama tawala"?
Chukua twenty ya huduma ya full massage,na twenty nyingine ya "extra".
Panda basi/usafiri wako binafsi hadi Kinondoni,ukiwa unatoka Kawawa Road katiza kama unaenda Kinondoni makaburini...vuka Abbas Tarimba House,zidi kwenda,achana na Mtaa wa Ufipa yalipo makao makuu ya Chadema,we shukaaaa...mbele kushoto,kuna barabara inapakana na ukuta wa Kanisa nafikiri ni la Pentekoste,mbele utaona Bango linakuonesha Massage Parlour..shuka na hako ka njia..kama nyumba ya tatu kushoto kwako.
Hapo utaingia,ukigonga ni kama mlango umefungwa,lkn ni gear za walioko ndani kumjua mteja kama ni mtu mwema au laa,utafunguliwa na utakuta watoto wazuriiiii,wengi wao ni kutoka mkoa fulani kaskazini ya mbali...Utajichagulia unayemtaka,ataingia chumbani amevaa nguo za mtego na ushawishi wa hali ya juu..utaulizwa uoge na aina ya maji,utambiwa uvue nguo na upewe taulo.
Baadae utaitwa bafuni ni kupewa maji ya uvuguvugu,unaoga then ukirudi chumbani faragha unamkuta mtoto kapulizia unyunyu,taa za mfifio,mziki wa slow jams kwa mbaaaaliiiii,utaulizwa unataka hard massage au soft massage??Ya Poda au ya lotion yenye mchanganyiko wa vilainisha misuli,baada ya hapo unatoa mpaka boxer unabaki na taulo na kulalia tumbo...Unafanyiwa massage kuanzia ukuchani mpaka utosini,baadae anakuomba msamaha kwa sauti ya mbaaliiii,anomba umtoe blauzi mana ni joto,na ametumia nguvu kukusugua so anasweat,baadae anaomba apande akukalie mgongoni ili akunyooshe mabega na kukanda kiuno chako,akipanda anakukalia mgongoni(uzuri wengi wao ni portable,so usihofu)!!!ooops,anakuwa hana kufuri,halafu uwanda wa papuchi umenyolewa kwa mbaaliiii,so zile nyasi korofi za kwenye papuchi unazisikia zinakuchomachoma mgongoni...Jamani duniani kuna rahaaaaa!!!
Utasuguliwa mpaka misuli inalainika,unakuwa mwepesiiiii,shughuli sasa ukigeuka aanze massage ya mbele.....weeeee weeee hapo kama ni Ijumaa kuu,basi kituo cha tisa..."Mkristo kaza Moyo" shetani anapita...
Unakusugua,anafika ikulu,kama anapita mwambaomwambao mwa dushelele hivi,anaenda kulia kama anaenda Singida,mara anarudi Dodoma,tena anakuja kama anapita kwenda Njia ya Kondoa ghafla anageuzia mnadani....anakuja kichwani anafanya massage ya kichwa,kichwa kinakua lainiiiiii,anakuja kifuani..akiinama lazima chuchu zikuguse kifuani....mara unaanza kuhema,na wanajua sana kuwa umezidiwa,Utasikia anasema "do u want extra service"...ukijibu tu,anakwambia ongeza hela...hapo ndio watu wanafilisiwaga hadi nauli mtu anazinduka na akili timamu hana hata mia.
N:B Kwa afya ni nzuri,usije ukakiuka masharti,mi nimekupa ili upate tiba.....
"Ole wao wale wasasabishao wenzao watende dhambi na kukwazika,ingelikuwa heri kwao wafungwe jiwe kubwa shingoni na kutupwa ktk kina cha bahari"
Mkuu,hongera sana! Hebu nielekeze vizuri nami niende leo leo...by the way ulimshinda shetani au shetani kashinda?
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
36,294
2,000
shida yote ya nini?huna mke au gf?kama unaye mwambie anunue nazi atengeneze mafuta ya nazi achanganye na hiriki na mchaichai akufanyie massage,anunue na vile foot massage akusugue gaga aweke slow muziki taa za kuvutia au asiwashe kabisa.Baada ya hapo atakushusha kitonga na atakuogesha.Utatoka msafiiiii na mwepesi mwisho unashushia na supu ya samaki.Kisha tunawaacha mrareeeeeeeeee

Upo juu,sugua gaga by shaa
 

MillionHairs

JF-Expert Member
Jul 31, 2013
803
0
shida yote ya nini?huna mke au gf?kama unaye mwambie anunue nazi atengeneze mafuta ya nazi achanganye na hiriki na mchaichai akufanyie massage,anunue na vile foot massage akusugue gaga aweke slow muziki taa za kuvutia au asiwashe kabisa.Baada ya hapo atakushusha kitonga na atakuogesha.Utatoka msafiiiii na mwepesi mwisho unashushia na supu ya samaki.Kisha tunawaacha mrareeeeeeeeee
Mmh! wanawake wetu wa kizazi hiki hawana mda huo...kukukata kucha tu hawataki' sembuse zoezi hilo!!?
 

promiseme

JF-Expert Member
Mar 15, 2010
2,709
1,195
Unajiweza kuzuia dushelele lisianze kunyanyuka kwa muinuko wa slogani ya "kidumu chama tawala"?
Chukua twenty ya huduma ya full massage,na twenty nyingine ya "extra".
Panda basi/usafiri wako binafsi hadi Kinondoni mana ndipo zilizipojaa
Hapo utaingia,ukigonga ni kama mlango umefungwa,lkn ni gear za walioko ndani kumjua mteja kama ni mtu mwema au laa,utafunguliwa na utakuta watoto wazuriiiii,wengi wao ni kutoka mkoa fulani kaskazini ya mbali...Utajichagulia unayemtaka,ataingia chumbani amevaa nguo za mtego na ushawishi wa hali ya juu..utaulizwa uoge na aina ya maji,utambiwa uvue nguo na upewe taulo.
Baadae utaitwa bafuni ni kupewa maji ya uvuguvugu,unaoga then ukirudi chumbani faragha unamkuta mtoto kapulizia unyunyu,taa za mfifio,mziki wa slow jams kwa mbaaaaliiiii,utaulizwa unataka hard massage au soft massage??Ya Poda au ya lotion yenye mchanganyiko wa vilainisha misuli,baada ya hapo unatoa mpaka boxer unabaki na taulo na kulalia tumbo...Unafanyiwa massage kuanzia ukuchani mpaka utosini,baadae anakuomba msamaha kwa sauti ya mbaaliiii,anomba umtoe blauzi mana ni joto,na ametumia nguvu kukusugua so anasweat,baadae anaomba apande akukalie mgongoni ili akunyooshe mabega na kukanda kiuno chako,akipanda anakukalia mgongoni(uzuri wengi wao ni portable,so usihofu)!!!ooops,anakuwa hana kufuri,halafu uwanda wa papuchi umenyolewa kwa mbaaliiii,so zile nyasi korofi za kwenye papuchi unazisikia zinakuchomachoma mgongoni...Jamani duniani kuna rahaaaaa!!!
Utasuguliwa mpaka misuli inalainika,unakuwa mwepesiiiii,shughuli sasa ukigeuka aanze massage ya mbele.....weeeee weeee hapo kama ni Ijumaa kuu,basi kituo cha tisa..."Mkristo kaza Moyo" shetani anapita...
Unakusugua,anafika ikulu,kama anapita mwambaomwambao mwa dushelele hivi,anaenda kulia kama anaenda Singida,mara anarudi Dodoma,tena anakuja kama anapita kwenda Njia ya Kondoa ghafla anageuzia mnadani....anakuja kichwani anafanya massage ya kichwa,kichwa kinakua lainiiiiii,anakuja kifuani..akiinama lazima chuchu zikuguse kifuani....mara unaanza kuhema,na wanajua sana kuwa umezidiwa,Utasikia anasema "do u want extra service"...ukijibu tu,anakwambia ongeza hela...hapo ndio watu wanafilisiwaga hadi nauli mtu anazinduka na akili timamu hana hata mia.
N:B Kwa afya ni nzuri,usije ukakiuka masharti,mi nimekupa ili upate tiba.....
"Ole wao wale wasasabishao wenzao watende dhambi na kukwazika,ingelikuwa heri kwao wafungwe jiwe kubwa shingoni na kutupwa ktk kina cha bahari"

Nikwa wake na waume au waume peke yao?
 

MillionHairs

JF-Expert Member
Jul 31, 2013
803
0
Hivi haya mambo kweli yapo au ndiyo story za vijiweni tu...siyo siri hizi story nazisikia mara kwa mara lakini naona kama watu wanaongelea kihisia zaidi kuliko uhalisia...that's why nashindwa kuamini hizi story
 

bombafresh

Senior Member
Feb 15, 2012
167
225
shida yote ya nini?huna mke au gf?kama unaye mwambie anunue nazi atengeneze mafuta ya nazi achanganye na hiriki na mchaichai akufanyie massage,anunue na vile foot massage akusugue gaga aweke slow muziki taa za kuvutia au asiwashe kabisa.Baada ya hapo atakushusha kitonga na atakuogesha.Utatoka msafiiiii na mwepesi mwisho unashushia na supu ya samaki.Kisha tunawaacha mrareeeeeeeeee

Very Niiiiiice !!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom