Nyongezaaaaa ya mshahara kwa waalimu


P

Pascal Matimba

Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
65
Likes
0
Points
0
Age
29
P

Pascal Matimba

Member
Joined Aug 8, 2013
65 0 0
Msaaada kutokana na ongezeko la mshahara mwalimu wa degree science anaanza na pesa ngapi??
 
riro23

riro23

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2013
Messages
537
Likes
366
Points
80
riro23

riro23

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2013
537 366 80
ongezeko la ln? nnavyojua waalim wote wanapata mshahara sawa labda kama kuna mabadlko mengine tuambiane mkuu?
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Ualimu ni kupoteza muda tu..take home ya mwenye degree ni laki tatu na sitini.
 
M

mwela

Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
47
Likes
1
Points
15
Age
37
M

mwela

Member
Joined Apr 26, 2011
47 1 15
hakuna cha mwalimu wa science wala art wote ni flat rate.
 
LILENDI

LILENDI

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
1,404
Likes
14
Points
0
LILENDI

LILENDI

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
1,404 14 0
walimu wa sayansi wanalipwa 985700/= in their dreams. Angalia TGTS/D1 MWAKA 2013/2014.
Umoja miongoni mwa walimu ni vigumu sana.
 
K

Kimbori

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2012
Messages
3,449
Likes
777
Points
280
K

Kimbori

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2012
3,449 777 280
Huu upotoshaji umeanza mapena sana! Mwaka jana wa fedha ulitolewa waraka batili, ukawazuzua Waalimu wengi. Je mwaka ujao wa bajeti utakuwaje? Dreams never come true.
 

Forum statistics

Threads 1,235,943
Members 474,901
Posts 29,241,181