Nyomi ikielekea leaders | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyomi ikielekea leaders

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwana kinyonga, Apr 10, 2012.

  1. Mwana kinyonga

    Mwana kinyonga JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Niko hapa mitaa ya kinondon,naona nyomi la kufa m2 likielekea viwanja vya leaders kwa shughuli ya kuuaga mwili wa marehem sk.
    RIP KANUMBA
     
  2. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wewe uhendi!??
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Tumia Visual aids!...kuongea bila vielelezo wakati unaweza kufanya hivyo hata kwa hiyo simu ya Techno ni kama unampigia mbuzi gitaa!
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Safiiiiiiii
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Yaani huu umati ni mkubwa mno, sasa hapo patatosha kweli?
     
  6. P

    Pure Mathematics Senior Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Weka picha
     
Loading...