Nyimbo ya mziki ya Darasa yavunja rekodi

Kajolijo

JF-Expert Member
May 30, 2016
3,383
2,000
Nyimbo ya darasa ya mziki imekua gumzo kias cha kupendwa had na wanaaiasa wa ngazi za juu. Imethibitiswa baada ya kiongoz wa ngaz wa juu wa chama tawala kukutwa akisklza na kuicheza nyimbo hiyo
 

mensaah

JF-Expert Member
Sep 12, 2016
985
1,000
Kuna maisha nje ya siasa ama itikadi kwa hiyo mwanachama ama na itikadi fulani huzuiwi kuburudika as long as hujavunja sheria za nchi ama chama chako
 

Yamakagashi

JF-Expert Member
Sep 19, 2016
8,674
2,000
Kuna watu wengine yaani huyu nikimkumbuka kwenye bunge la katiba na mtego wa ccm alioukalia sasa hivi nachoka kabisa
Ila ngoja niache maneno weka mziki
 

darcity

JF-Expert Member
Jul 20, 2009
5,070
2,000
Hapa ndio utaona ubora wa wateule.
Wako bize na facebook na magroup ya whatsapp bila kujali heshima ya nafasi zao
 

rodii

Member
Dec 20, 2016
25
45
..nliipenda alvo imba.. ila mwishon kusema sjui KTU gn oyee dahh kanharbia poz
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom