Nyie wanawake vipi, tabia mbaya hiyo! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyie wanawake vipi, tabia mbaya hiyo!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Nov 4, 2011.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,884
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Utakuta mdada kamuona mume/penzi wa rafiki yake anakula raha na mwanamke wa 'pembeni' au wameingia nyumba ya wageni kufanya mapenzi, basi nongwa. Mwanamke roho inamuuma utadhani labda ndo yeye kafumania. Isitoshe rafiki mwenyewe anayemuonea wivu kumuona mpenzi wake akitoka na mwanamke mwingine sio kusema labda ni wa karibu kiviiiiiiiiiile, wamekutana tu mjini.

    Cha ajabu atampigia simu shosti mwenzake aje afanye fumanizi ndiyo iwe furaha yake kuona mwanaume kafumaniwa. Baada ya hapo hakuna la maana atakalopata kutokana na 'umbea' wake zaidi ya ndoa ya shosti wake kuingia kidudu mtu na pengine kuvunjika kabisa.

    La kushangaza, kwa wanaume ni tofauti kabisa kwani wengi kabla ya kufanya lolote akikuta demu wa mchizi wake anamegwa, wengi huamua kupotezea. Na hofu kubwa kwa wanaume ni kwamba huenda akichoma utambi lisitokee lolote zaidi ya wahusika kumalizana kwa busara na maisha yao yakaendelea kama kawaida-coz kufumaniana siku hizi ni issue ya kawaida sana miongoni mwa wapenzi.

    Mimi nadhani kuna haja ya mtu kuendelea na hamsini zako inapotokea unakutana na issue kama hii, maana wengine sio issue kushare mapenzi na wanawake/wanaume tofauti kutokana na makubaliano yao. Usisahau pia kuwa couple zingine hiyo kwao ni ajira kama ajira nyingine. Mind your business

    Wewe unasemaje?
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,750
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Naomba wanawake wote tukutane usiku tupange mikakati ya kujibu mashambulizi. Imekuwa too much, kila tukibonyeza new posts lazima ukute mnatusema.
     
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na wewe kuwa si vzr kuingilia maisha ya watu, lakini sisi kama wanaume wenye familia yatupasa kuwa na huruma, utu na upendo kwa wenza wetu! Siyo haki kutenda hivyo, na sijisikii amani kutetea hoja yako.
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    hahahahah!yanazushwa au?
     
  5. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Agreed!
     
  6. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,227
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Afadhali my sisy,plz nifahamishe venue mapema,
    Kwan leo nina hasira sana hope huo mkutano utanirudishia mud na nikaenjoy wikend yangu lol!
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    I can't even imagine how weak this point of urs is! Kama unaogopa kuvunja ndoa yako, why uzini?? Hahahahaaa wanaume bana!!!
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wekend njema wapendwa!!!
     
  9. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Umeona eheeee!!....... off topik........sijakuona ndugu yangu, mzima lakini????
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Wanaume wa JF Leo tumewakosea nini jamani??? Dah!! Thread almost more than ten zooooooote zimetulenga.....
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,040
    Likes Received: 18,558
    Trophy Points: 280
    ahh kumbe leo ijumaa.....okaay...
     
  12. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Wanatuonega tu hao siku hizi my dia.......... mzima lakini??
     
  13. S

    Sngs Senior Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmmmhhh! Napita tu! Kumbukeni kuna al shabaab! Kila lakheri !!
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,295
    Likes Received: 4,265
    Trophy Points: 280
    kila uzi 'wanawake', back to the topic, anamwita mke aje kufumania ili achukue hava maradhi mengi, na kuna mijanaume hata matumizi ya ndani ada za watoto hatoi kutwa kutapanya kwa mahawara
     
  15. kajwa

    kajwa Member

    #15
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kweli tumechoka, sasa kama umefumaniwa hilo ni kosa la nani looh tuachen wanawake
     
  16. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,884
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Tatizo hamna simile nyie. Mkikuta tu kamba hata iliyoandikwa maalum kwa vidume lazima muikomalie, lol! Hata hivyo mengi yanayosemwa yanawahusu, kweli au si kkweli?
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,750
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    mkutano humu humu, atakaesikia tangazo hili amtaarifu na mwanamke mwenzie. sawa sist?
     
  18. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,884
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Jamani shangazi, leo ni wikiend wengine tunatafuta visa humu. mai wife zetu waone michango yetu, wakasirike then mtu ukifika home unakuta mamsapu kanuna taratibu unasepa kwa kisingizio cha kuepusha shari home. Hapo unakuwa umeshapata sababu ya kutoka alone wkiend bila 'mfuasi' kuwa pembeni yako, hahahahahaaaa!
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,750
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    hayatuhusu banaaaaaaaaaaaa. mmezidi.
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,750
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    don't miss.
     
Loading...